Lowassa utayaweza haya ya Ethiopia ukipata urais?

Lowassa utayaweza haya ya Ethiopia ukipata urais?

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,537
Reaction score
6,483
Ethiopia imeshajenga train za umeme, tanzania mwakani tutakuwa na umeme mwingi, je, rais ajaye anaweza kutuwekea train za umeme na sisi? walau kutoka posta hadi kibaha (tram za mjini) na kutoka dsm hadi kigoma/mwanza/mbeya/tanga etc? LOWASA unayetaka urais waahidi watz kama unaweza kufanya hayo.

9JkSwxH.jpg
10629554_926722704024599_8911361556809115534_n.jpg
15307041038_1b1753577f_b.jpg
15470563266_b13974719c_b.jpg
DuqYkkn.jpg
loTF08x.jpg
qCMSzKX.jpg
640px-Addis_Abeba01_(Sam_Effron).jpg640px-Addis_Abeba01_(Sam_Effron).jpg

 
Hatuna tatizo la kuweza kufua umeme ...naamini linawezekana Kama tuu usimamizi imara wa rasilimali ukiwepo. kwangu Lowassa anaweza
 
Nibanwa na vima naenda nyaku halaf narud kuchangia. Nyambaff zetu!!
 
kwi kwi kwi kwi kwi kwi mara umeme umekatika gafla na jinsi yalivyo na speed mbona mtafutano wake humo ndani balaa ngoja tuone mwakyembe na wale jamaa wa USA watakujaje
 
I was there when they were building these railways in Addis hope they will finish soon.
 
Mkuu usijali, ndipo tunapoelekea. Huenda hata tukawapita. Tuombe tupate utawala bora wenye dira ya maendeleo. Itakuwa si Dar tu, bali hata Dodoma na singida.
 
gesi imeshafika dsm kinyerezi wanajenga mitambo, mwakani tutapata umeme zaidi ya megawatts 3000, huu ni umeme mdogo kushindwa kuendesha reli zote na kuuza nje ya nchi? tutakuwa na umeme mwingi sana tz, ila tunahitaji kiongozi makini na mwenye kuthubutu kuchukua maamuzi magumu kama hayo hapo juu.
 
[h=2]New network[edit][/h]In January 2010, it was announced that the Ethiopian government had signed a memorandum of understanding with four companies to build a new rail network. Among these firms was the China Communications Construction, China Railway Group, and an Indian and Russian company.[SUP][14][/SUP] After all parties except the Chinese firms failed to take further action, the contract was awarded to the CRCG. In August, funding for the project was agreed to come from the Export and Import Bank of China. In September 2010, construction began on the project.
The network will be 5,000 km long, and radiate from Addis Ababa. It will be constructed in two phases, the first phase involving the construction of five lines.[SUP][15][/SUP] The project will provide 300,000 jobs in construction and cost $336 million annually for five years. The system will handle 6 million tonnes of freight. The government of India has given US$300m for the Mekelle-Djibouti rail line.[SUP][16][/SUP]
The gauge of the new railway will be 1,435 mm (4 ft 8 [SUP]1[/SUP]⁄[SUB]2[/SUB] in), which is standard gauge, as there is no point in increasing the size of the network fourfold on an obsolete gauge. There are also standard gauge proposed changes in adjacent countries, besides connecting with this gauge in northern Africa, the Middle East, Europe and China, among other areas.
Also included was a light rail system in Addis Ababa.



My take:

Tunashindwa vipi 336 x 5 =1,680 usd mil rate za leo za dola hii ni 2.9 tril kwa miaka 5, tunashindwa vipi hii hela? kama tuliweza kutoa 1.5 tril kama stimulus kwenye pamba kw wahindi na makampuni feki ya kina Kigwangala?
 
[h=2]Overview[edit][/h]Of the two line rail lines, the east-west line will extend 17.35 kilometres (10.8 mi), stretching from Ayat Village to Tor Hailoch, and passing through Megenagna, Legehar and Mexico Square. The north-south line, which will be 16.9 kilometres (10.5 mi) in length, will pass through Menelik Square, Merkato, Lideta, Legehar, Meskel Square, Gotera and Kaliti. The two lines will have a common track of about 2.8 km.[SUP][2][/SUP]
The Addis Ababa Light Rail will have a total of 41 stations on its two lines, and each train will a capacity to carry 286 passengers. This will enable the light rail transit to provide a transportation service to 15,000 passengers per hour per direction (PPHPD) and 60,000 in all four directions.[SUP][2][/SUP]
 
Hayo maswali waulize Ukawa maana mwakani ndio wanatoa Rais, achana na Lowasa kwanza ni mgonjwa

Mmeishiwa na hoja? Mlizungumza ufisadi leo imewashinda. Mnataka kuja na hoja nyingine ya ugonjwa kama waliomzushia Kibaki ambaye amemaliza miaka yake kumi salama tena kwa kishindo. Kufa mtu yeyote anaweza kufa. Hata wewe inawezekana ukatangulia kabla ya hao unaowambea kifo.
 
[h=2]New network[edit][/h]In January 2010, it was announced that the Ethiopian government had signed a memorandum of understanding with four companies to build a new rail network. Among these firms was the China Communications Construction, China Railway Group, and an Indian and Russian company.[SUP][14][/SUP] After all parties except the Chinese firms failed to take further action, the contract was awarded to the CRCG. In August, funding for the project was agreed to come from the Export and Import Bank of China. In September 2010, construction began on the project.
The network will be 5,000 km long, and radiate from Addis Ababa. It will be constructed in two phases, the first phase involving the construction of five lines.[SUP][15][/SUP] The project will provide 300,000 jobs in construction and cost $336 million annually for five years. The system will handle 6 million tonnes of freight. The government of India has given US$300m for the Mekelle-Djibouti rail line.[SUP][16][/SUP]
The gauge of the new railway will be 1,435 mm (4 ft 8 [SUP]1[/SUP]⁄[SUB]2[/SUB] in), which is standard gauge, as there is no point in increasing the size of the network fourfold on an obsolete gauge. There are also standard gauge proposed changes in adjacent countries, besides connecting with this gauge in northern Africa, the Middle East, Europe and China, among other areas.
Also included was a light rail system in Addis Ababa.



My take:

Tunashindwa vipi 336 x 5 =1,680 usd mil rate za leo za dola hii ni 2.9 tril kwa miaka 5, tunashindwa vipi hii hela? kama tuliweza kutoa 1.5 tril kama stimulus kwenye pamba kw wahindi na makampuni feki ya kina Kigwangala?

Leo naona umewakana watu wa kundi lako. Kwa nini iwe hivyo?
 
Hapa wenzako wanaomba msimishe hiyo mizimu yenu iliyokwisha jitangaza kutaka uraisi, ili mkione. Kwa akili zenu mnadhani ufisadi wa lowasa umekwisha. P.mbavu kabambe!.

Mmeishiwa na hoja? Mlizungumza ufisadi leo imewashinda. Mnataka kuja na hoja nyingine ya ugonjwa kama waliomzushia Kibaki ambaye amemaliza miaka yake kumi salama tena kwa kishindo. Kufa mtu yeyote anaweza kufa. Hata wewe inawezekana ukatangulia kabla ya hao unaowambea kifo.
 
Hayo maswali waulize Ukawa maana mwakani ndio wanatoa Rais, achana na Lowasa kwanza ni mgonjwa

Mmeishiwa na hoja? Mlizungumza ufisadi leo imewashinda. Mnataka kuja na hoja nyingine ya ugonjwa kama waliomzushia Kibaki ambaye amemaliza miaka yake kumi salama tena kwa kishindo. Kufa mtu yeyote anaweza kufa. Hata wewe inawezekana ukatangulia kabla ya hao unaowambea kifo.
 
Back
Top Bottom