Lowassa: Sina Muda wa kujibu matusi na kejeli

Lowassa: Sina Muda wa kujibu matusi na kejeli

[Ninapenda kampeni za kistaarabu wanazofanya UKAWA wakijikita kwenye hoja. Kampeni za ccm zimejikita kwenye mambo haya:
1.kumtukana Lowassa
2.kumtukana Sumaye
3.Mipasho
4. Kutukana UKAWA
5. Barabara.
Hizi ni dalili wazi kwamba wameishiwa, wanatapatapa, wwanawayawaya.
Toeni hoja za msingi kama UKAWA.QUOTE=Reucherau;13921068]View attachment 284765
[/QUOTE]

6. Burudani za wasanii, hawa jamaa nimekuwa na wkt mgumu kuskiliza kazi muvi na nyimbo zao...wamesaliti watanzania walikuwa wakiwaweka mjini wanaingia kweny matamasha, kununua CD zao, Leo wanafata tamaa zao
 
Lowassa anashinda uchaguzi. Magufuli hana nyota ya kumshinda lowassa

Kwahiyo Kumbe TUNATAFUTA Mnajimu Kwenda IKULU Kutupigia Ramli? Hivi Kwa UPOPOMA Huu ULIOTUKUKA Na Wewe Utajiita Ni Mpiga Kura Na Great Thinker?
 
Ni Jibu au Makombora Yamemuelemea Na Sasa Anapumulia Tu Mashine? Acheni Kuvunga! Na Hili La Kuomba Kura Kwake KANISANI Kwa WALUTHERI Ndilo PIGO TAKATIFU Ambalo LINAKWENDA KUMMALIZA Lowassa KISIASA. Kwa Kukusaidia Tu Waumini Wa KATOLIKI Nchini Ni 45% Ya Wapiga Kura Wote Achilia Mbali Ndugu Zetu Na Wapendwa Wetu WAISLAMU Ambao Na Wao Ni 40% Ya Wapiga Kura Nchi Nzima. Wakatoliki Sasa TUNAJIPANGA Kumpa Kura Zetu Zote Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli. Mfano Mimi Binafsi Ni MKATOLIKI Na NILIPANGA Nimpigie Kura Yangu Lowassa ILA Kwa UPOPOMA Wake Huu Wa UDINI Simpi Tena Kura Yangu Na Nitawahamasisha WAKATOLIKI Wenzangu Wote Tanzania Kuwa Hakuna Kumpa Kura Lowassa Na Tuzielekeze Kwa Dr. Magufuli Na Sina Hata Wasiwasi Kuwa Hata WAISLAMU Watampigia Kura Rais Mtarajiwa Dr. John Magufuli.

..we kenge ni msemaji wa wakatoliki wa wapi? na hizo percentage hiyo research uliifanyia wapi?
Pamoja na ukatoliki wangu,kura yangu na familia yangu zote kwa lowassa. Then mkatafute single nyingine hii imeshachuja...
 
..we kenge ni msemaji wa wakatoliki wa wapi? na hizo percentage hiyo research uliifanyia wapi?
Pamoja na ukatoliki wangu,kura yangu na familia yangu zote kwa lowassa. Then mkatafute single nyingine hii imeshachuja...

Kenge Nadhani Ni Yule Aliyekutoa Labor. Hata Ktk Wakatoliki Tunao Pia Wakatoliki MAKAPI Kama Wewe Na Familia Yako MAPOPOMA Watupu!
 
hivi swali usilokuwa na jibu unajibu nini?
 
Wewe nahuyo magu .wako.na cm tenu mtaisoma fleshi
 
Mwaka huu tutasikia mengi. Watanzania wajiandae kupiga kura na wapate viongozi wanaowataka. Kampeni za kugawa watu sio sahihi.
 
Ni Jibu au Makombora Yamemuelemea Na Sasa Anapumulia Tu Mashine? Acheni Kuvunga! Na Hili La Kuomba Kura Kwake KANISANI Kwa WALUTHERI Ndilo PIGO TAKATIFU Ambalo LINAKWENDA KUMMALIZA Lowassa KISIASA. Kwa Kukusaidia Tu Waumini Wa KATOLIKI Nchini Ni 45% Ya Wapiga Kura Wote Achilia Mbali Ndugu Zetu Na Wapendwa Wetu WAISLAMU Ambao Na Wao Ni 40% Ya Wapiga Kura Nchi Nzima. Wakatoliki Sasa TUNAJIPANGA Kumpa Kura Zetu Zote Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli. Mfano Mimi Binafsi Ni MKATOLIKI Na NILIPANGA Nimpigie Kura Yangu Lowassa ILA Kwa UPOPOMA Wake Huu Wa UDINI Simpi Tena Kura Yangu Na Nitawahamasisha WAKATOLIKI Wenzangu Wote Tanzania Kuwa Hakuna Kumpa Kura Lowassa Na Tuzielekeze Kwa Dr. Magufuli Na Sina Hata Wasiwasi Kuwa Hata WAISLAMU Watampigia Kura Rais Mtarajiwa Dr. John Magufuli.
Hii yako ni kauli ya bahati mbaya - irresponsible statement - Mkatoliki hawezi kusema haya!
 
Ni Jibu au Makombora Yamemuelemea Na Sasa Anapumulia Tu Mashine? Acheni Kuvunga! Na Hili La Kuomba Kura Kwake KANISANI Kwa WALUTHERI Ndilo PIGO TAKATIFU Ambalo LINAKWENDA KUMMALIZA Lowassa KISIASA. Kwa Kukusaidia Tu Waumini Wa KATOLIKI Nchini Ni 45% Ya Wapiga Kura Wote Achilia Mbali Ndugu Zetu Na Wapendwa Wetu WAISLAMU Ambao Na Wao Ni 40% Ya Wapiga Kura Nchi Nzima. Wakatoliki Sasa TUNAJIPANGA Kumpa Kura Zetu Zote Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli. Mfano Mimi Binafsi Ni MKATOLIKI Na NILIPANGA Nimpigie Kura Yangu Lowassa ILA Kwa UPOPOMA Wake Huu Wa UDINI Simpi Tena Kura Yangu Na Nitawahamasisha WAKATOLIKI Wenzangu Wote Tanzania Kuwa Hakuna Kumpa Kura Lowassa Na Tuzielekeze Kwa Dr. Magufuli Na Sina Hata Wasiwasi Kuwa Hata WAISLAMU Watampigia Kura Rais Mtarajiwa Dr. John Magufuli.

haisee yaani ndio maana povu linawatoka. Hati lowassa kasema ni zamu ya waluther.ili waluther na wakatoliki wa farakane ili ninyi mpite katikati?

Mmelogwa nyie. Safari ihi hagawanyiki mtu lazima mfilie mbali. Kwa hila zote na mbinu zote. Kipigo kipo pale pale.

Ninyi mnao ishi kwa kulelewa lelewa na chama. Tafuteni shuguli za kufanya. Tunachoma kichaka chenu safari ihi.
 
Back
Top Bottom