Lowassa: Sina Muda wa kujibu matusi na kejeli

Lowassa: Sina Muda wa kujibu matusi na kejeli

Kweli lowasa achana nao hao utawajibu baada ya uchaguzi
 
Huu sio muda wa kujibu matusi na kejeli toka CCM.
Tunadi ilani yetu hadi mwisho wa mpambano...
 
Nilishasema na nitaendelea kusema, Lowassa ni political genius ambapo akisema amjibu mpuuzi mmoja basi watajitokeza wapuuzi 100 na zaidi, sasa atawajibu wote? muda wa kampeni si utaishia kujibizana?

Keep it up our next president, tangaza ilani kama ulivyokabidhiwa jangwani ili kura ziongezeke maradufu panapo okt 25.
 
  • Thanks
Reactions: bht
Matusi asijibu sawa, kejeli pia asijibu lakini tuhuma za ufisadi na ubadhirifu hizo lazima atazijibu kama si Leo ni kesho, kama si ulimwengu huu ni ule ujao.
 
kama baada ya uchaguz kungekuwa na tuzo ya fair ply lowassa nadhani angepata
 
Lowassa anashinda uchaguzi. Magufuli hana nyota ya kumshinda lowassa
 

Hii mutu mubaya sana, ni mbaguzi balsa. Kama mtakumbuka kulishaletwa hapa jamvini kuwa ameandaa mkakati wa kuwaondoa wachaga ARUSHA. Kwenye uandikishaji wa BVR kumeibuliwa madai hayo hayo ya vijana wa kimasai kuwafukuza wachaga kwenye vituo. Uzi huo umo humu jamvini muutafute.
 
Tukutane kwenye sanduku la kura. Katika siku 48 zijazo, mtaamua juu ya ajira za vijana, afya kama mtaendelea kulala watano watano, mtaamua juu ya elimu yenu ambayo mimi natamani iwe bure kuanzia msingi hadi chuo kikuu, maslahi ya walimu na viwanda vyenye ajira," amesema Lowassa.

maneno haya ya lowasa yanitoa machozi ni ukweli mchungu kwamba hatma ya serikali yetu ipo mikononi mwetu
tufanye maamuzi sahihi


 
[Ninapenda kampeni za kistaarabu wanazofanya UKAWA wakijikita kwenye hoja. Kampeni za ccm zimejikita kwenye mambo haya:
1.kumtukana Lowassa
2.kumtukana Sumaye
3.Mipasho
4. Kutukana UKAWA
5. Barabara.
Hizi ni dalili wazi kwamba wameishiwa, wanatapatapa, wwanawayawaya.
Toeni hoja za msingi kama UKAWA.QUOTE=Reucherau;13921068]View attachment 284765[/QUOTE]
 
Hatujali din,rangi,kabila,ukanda wala umri tutampigia lowassa atunyoshee mazoea ya ccm kuona wao wanahati milki ya nchi.
 
  • Thanks
Reactions: bht
Hatujali din,rangi,kabila,ukanda wala umri tutampigia lowassa atunyoshee mazoea ya ccm kuona wao wanahati milki ya nchi.

Aaa wapi! huna la maana la kumtetea fisadi zaidi sana unalilia fedha zake anazowagawia ili mumsafishe.
 
lowasa ana busara sana, kwanza ni kiongozi msikifu na pia mkarimu sanaa. kunyamaza kwake kimya n pigo kubwa kwa mpumbavu.
Ndo mana ccm wanaweweseka kwel kumchafua lakn jamaa yuko still vle vle.. LOWASA ANATOSHAAAAAAAAAAAAAAAAA

Ni Msikivu, Mkarimu, Ana Busara Hasa Kwa Malofa Na Anatosha Kweli Kwa Wapumbavu.
 
  • Thanks
Reactions: bht
Ukawa watalia sana mwaka huu soon baada ya matokeo utasikia tumeibiwa kura, hujuma. Ukishabikia ukawa ulitakii mema taifa letu. Kazi kwako kijana!!!
 
Kukaa kimya ni jibu

Ni Jibu au Makombora Yamemuelemea Na Sasa Anapumulia Tu Mashine? Acheni Kuvunga! Na Hili La Kuomba Kura Kwake KANISANI Kwa WALUTHERI Ndilo PIGO TAKATIFU Ambalo LINAKWENDA KUMMALIZA Lowassa KISIASA. Kwa Kukusaidia Tu Waumini Wa KATOLIKI Nchini Ni 45% Ya Wapiga Kura Wote Achilia Mbali Ndugu Zetu Na Wapendwa Wetu WAISLAMU Ambao Na Wao Ni 40% Ya Wapiga Kura Nchi Nzima. Wakatoliki Sasa TUNAJIPANGA Kumpa Kura Zetu Zote Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli. Mfano Mimi Binafsi Ni MKATOLIKI Na NILIPANGA Nimpigie Kura Yangu Lowassa ILA Kwa UPOPOMA Wake Huu Wa UDINI Simpi Tena Kura Yangu Na Nitawahamasisha WAKATOLIKI Wenzangu Wote Tanzania Kuwa Hakuna Kumpa Kura Lowassa Na Tuzielekeze Kwa Dr. Magufuli Na Sina Hata Wasiwasi Kuwa Hata WAISLAMU Watampigia Kura Rais Mtarajiwa Dr. John Magufuli.
 
Mbona magufuri aliombewa na madista wakatoloki kwenye mkutano kusini
 
lowassa ni mwanasiasa wa ajabu sana yeye huwa hapendi kuwazungumzia wengine ktk kampeni zake

Kwani Magufuli Huwa Anazungumzia Wenzie? Mbona Una Kuwa Na Kilema Cha KUFIKIRI Na Kujenga HOJA?
 
Back
Top Bottom