CHADEMA ni chama ambacho Watanzania wengi tulio huru, wenye akili timamu na kuweza kung'amua mambo tunakipenda, tunakiamini na tunakihitaji. CHADEMA kinasema daima kuwa uzalendo na
maslahi ya ta
ifa kwanza.<br /><br />
<br />
<br /><br />
Sote tunajua kuwa Lowassa, Rostam na Chenge ni kundi kubwa la mafisadi hatari hapa Tanzania (part of the axis of evil along with Yusuf Manji na wengine). Jitihada zozote za kupambana na kundi hili ni jambo la maslahi ya taifa. CHADEMA kuja na List of Shame mpya kwa wakati huu ni kudhoofisha vita dhidi ya maadui hawa wa taifa.<br /><br />
<br /><br />
CHADEMA wajipime na watumie busara katika siku hizo 90 ambazo mafisadi wamepewa waondoke CCM. Wawaache CCM wamalizane wao wenyewe. Baada ya Rostam, Lowassa na Chenge kutimuliwa kwenye CCM sasa CHADEMA waje na LIST OF SHAME mpya na wamtaje Kikwete na wengineo. Sote tutaunga mkono jambo hilo, siyo sasa wanaelekea kuwapa nguvu kina Rostam wasifukuzwe CCM kwa kutaja mafisadi wapya.<br /><br />
<br /><br />
Lazima kuwa na strategy kwenye vita hii ngumu dhidi ya mafisadi na kuweka uzalendo na national interests above party politics na mengineyo yote. Rostam, Lowassa na Chenge wameisababishia Tanzania matatizo makubwa ya kiuchumi kutokana na ufisadi wao. Huu ni muda wa kuwamaliza!<br /><br />
<br /><br />
CHADEMA rudini kwenye ajenda yenu ya Katiba Mpya, Dowans, kuongezeka kwa umasikini na maisha kuzidi kuwa magumu. Subirini baada ya kina Lowassa, Rostam na Chenge kufukuzwa kwenye CCM ndiyo mje na LIST OF SHAME mpya ya kina Kikwete na wananchi tutawaunga mkono.