Lowassa: Nikikatwa, kazi haitaisha CCM!

Lowassa: Nikikatwa, kazi haitaisha CCM!

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Posts
4,700
Reaction score
1,090
Habari wadau!

Maneno hayo nimeyasikia asubuhi katika kipindi cha tuongee magazeti RFA,

Maneno haya yanaashiria nini? Je Lowassa akikatwa nini kitatokea ndani ya CCM?

Karibuni tujadili kauli hii iliyotolewa na The don simba wa Yuda wa CCM Edward Lowassa.
 
Ataendelea kukitumikia chama kwa moyo wake ule ule, maana alishaapa hawezi na hajawahi kukisaliti chama chake kwa namna yoyote ile.
 
Atabaki kuwa mtanzania wa kawaida tu akicheza tu umaarufu wake wote utaishia hapohapo,unaweza shindana na walioshika mpini?
 
Akikatwa tu anaelekea Monduli kuwa mshauri wa kijiji cha manduli maana ubunge kashaaga zamani, hata hivyo mvi zake zinamtosha kuwa mzee wa kijiji .
 
Lowassa kama wanachama wengine , anakatwa chama kinasonga mbele, akiamua kiwafuata akina Mrema, Mpendazoe sawa.
 
ataendelea kukitumikia chama kwa moyo wake ule ule, maana alishaapa hawezi na hajawahi kukisaliti chama chake kwa namna yoyote ile.
Mwaka huu ndiyo mtayakumbuka maneno ya Zitto Kabwe, "USIMWAMINI MWANASIASA, AWE WA UPINZANI AU CHAMA TAWALA."
 
Kama ; mangula alilima nyanya,
yeye nani?????????????????
 
Mnamjua leigwanani au mwaongea tuu. Kupanga ni kuchagua. CCM ibaki au iwe historia an maneno ya Mwalimu yatimie. Tusubiri. Muda si mrefu yatatimia.
 
Atabaki kuwa mtanzania wa kawaida tu akicheza tu umaarufu wake wote utaishia hapohapo,unaweza shindana na walioshika mpini?

Yeye ndiye aliyeshika mpini na jamaa yake ambaye hawakukutana barabarani! unategemea nini hapo.
 
Cha msingi haki itendeke, kwa nini wagombea wasipambane wenyewe ndani ya vikao kwa kupigiwa kura atakayeshindwa basi!?
 
Akikatwa tu anaelekea Monduli kuwa mshauri wa kijiji cha manduli maana ubunge kashaaga zamani, hata hivyo mvi zake zinamtosha kuwa mzee wa kijiji .

Ataendaje kijijini wakati supreme leader wa ACT amemuita?
 
Cha msingi haki itendeke, kwa nini wagombea wasipambane wenyewe ndani ya vikao kwa kupigiwa kura atakayeshindwa basi!?
Huo mpambano achana nao kwani anaweza kutumia nguvu ya pesa za marafiki zake hapo wasio na fedha haki hawataiona, atimuliwe tu kwani tumemchoka kila siku kuonga.
 
Mwaka huu ndiyo mtayakumbuka maneno ya Zitto Kabwe, "USIMWAMINI MWANASIASA, AWE WA UPINZANI AU CHAMA TAWALA."
Nami nakumbuka maneno haya "SERIKALI ISIPONUNUA MITAMBO YA IPTL NCHI ITAINGIA GIZANI" Huyu lazima tumkumbuke
 
Back
Top Bottom