• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Lowassa ndani ya Mbeya ktk Harambee ya Moravian

W

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
502
Points
195
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
502 195
Waziri Mkuu aliyejiuzuru, EL amewasili Jijini Mbeya leo asubuhi tayari kwa kuendesha zoezi la harambee ya kuchangisha pesa kwa ajili ya ujenzi wa mabweni ya wasichana ya Chuo kikuu cha Moravian TEKU. Aidha EL alikataa kufanya harambee hiyo ndani ya uwanja wa CCM wa kumbukumbu ya Sokoine kwa madai kuwa hataki kuhusisha ujio wake na chama. Kitu cha kushangaza, ni kuwa wakati anatua uwanja wa ndege, alilakiwa pamoja na viongozi wa kanisa, walikuwepo viongozi wa CCM mkoa na wilaya.

Naona kaka ndo anaanza tambo za kutambulika nyanda za juu kusini ktk safari ya kuelekea 2015.
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Points
170
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 170
Atawanyanyasa CCM mpaka wamwombe radhi.The man is Very strategic.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
Waziri Mkuu aliyejiuzuru, EL amewasili Jijini Mbeya leo asubuhi tayari kwa kuendesha zoezi la harambee ya kuchangisha pesa kwa ajili ya ujenzi wa mabweni ya wasichana ya Chuo kikuu cha Moravian TEKU. Aidha EL alikataa kufanya harambee hiyo ndani ya uwanja wa CCM wa kumbukumbu ya Sokoine kwa madai kuwa hataki kuhusisha ujio wake na chama. Kitu cha kushangaza, ni kuwa wakati anatua uwanja wa ndege, alilakiwa pamoja na viongozi wa kanisa, walikuwepo viongozi wa CCM mkoa na wilaya.


Naona kaka ndo anaanza tambo za kutambulika nyanda za juu kusini ktk safari ya kuelekea 2015.
Naona ameamua kufia kanisani sasa maana ndani ya NYINYIEMU hamna matumaini kwake
 
B

BMT

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
586
Points
250
B

BMT

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
586 250
nenda lowasa,watumikie wananchi,watsema sana lakini mwenyezi Mungu yu pamoja nawe,tunakuombea maisha marefu
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Lowassa For Presidency 2015. Ni mchapa kazi pia ni mcha Mungu.
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
514
Points
225
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
514 225
Mungu atatuonesha njia wakati wa uchaguzi 2015
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Ameenda kufanya corporate social responsibility ili kugawana faida aliyoichuma kupitia ufisadi uliofanyika akiwa waziri mkuu.
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Points
195
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 195
Katika nchi maskini kama Tanzania mwenzetu unakuwa milionea, twambie umepata wapi huo utajiri?.....Hayati mwalimu Julius Kambarage Nyerere.
 
S

Sanare S

Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
42
Points
0
S

Sanare S

Member
Joined Dec 31, 2011
42 0
Semeni msiseme Lowassa bado ataendelea kubarikiwa kwa kazi za jamii anazozifanya, nyie semeni tuu mkijua mnambomoa kumbe mnamjenga siku hadi siku.
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,931
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,931 2,000
fanya linalokutuma kufanya mzee EL, wasiokupenda daima wanakuombea mabaya lkn kwa kuwa umesimama kwenye ukweli na upendo kwa wa TZ wenzako Mwenyezi Mungu atakulinda , wako wengi wenye mali kidogo kama wewe lkn hawajitoi kwa jamii yao kama wewe ni kwa sababu ni wachoyo ,maneno machafu na kupakana matope kusikukatishe tamaa, watu wenye kukuhitaji wana kiu na wewe usirudi nyuma.
 

Forum statistics

Threads 1,403,899
Members 531,427
Posts 34,438,462
Top