Lowassa ndani ya Geita, afanya vitu vyake

Lowassa ndani ya Geita, afanya vitu vyake

Ila sasa huyu mzee naye sifa....kwa nini kila anapokwenda kunatangazwa??akina muhongo nchemba na wengine mbona wanafanya mambo yao kimyakimya??
Kujitangaza huku ndo kunafanya anafuatiliwa kila unyayo...akienda chooni au akipumua inatangazwa....au kuna ukweli kuwa ndiye tumtarajie???

Kuwa muwazi humu JF kuna threads lukuki kuwahusu Dr Slaa,Makamba,Muhongo,Prof Mwandosya,Mnyika nk iweje za Mh EL ziwe nongwa?
Heri asiye na mashaka nae!
 
Agawe pesa awezavyo lakini geita kipindi hiki wanataka mabadiliko ina maana habari za nyinyiem tulishasahau huku ni people power hata watoto wanalijua hilo
 
Yaani Geita nimecheki ITV...daaah kweli Lowassa anapendwaa...yaani watu ni wengi hadi nimeshangaa...Aisee EL anapendwa, eeeehh..!!
 
Mpaka wakati huu dakika chache baada ya kuwasili mkoani Geita katika viwanja vya CCM tayari amekwishapata wadhamini 45.
Muda si mrefu ataongea na wana Geita na wana CCM kwa ujumla.
Hakika huyu anaweza kuwa suluhisho la matatizo ya Watanzania akichaguliwa kuwa Rais wa JMT.
hana jipya huyu,yeye afya mgogoro,sera mbaya,mbinu chafu,hela chafu,kampeni kabla ya wakati,wafuasi wachafu kina musukuma ndio wanamsaidia kumdanganyia wana geita....shame on you:boxing:
 
kabla hajafika...gari linapita na kutangaza mpaka kero...wenzake wanapita kimya kimya
Anapiga kampeni kabla ya wakati. Kampeni zinapigwa kwa wajumbe wa mkutano mkuu baada ya majina kupitishwa na halmashauri kuu. Mwaka huu kuna sababu nyiiiiingi za kuwakata watu kwenye CC
 
Wengi wakisikia wakimuaza licha kumuona Lowassa wanachanganyikiwa utadhani kuna mzuka unaowajia usingizini. Hiyo ndiyo dunia wengine nyota zao zinangara licha njia chafu kutumika kuwachafua. Huyo ndiyo Lowassa anayependwa ndani na nje ya CCM.

Hata wakubwa wake kwenye chama wanalijua hilo. CCM mbele kwa mbele tukijenge CCM ndicho chama chenye kubeba matumaini ya Watanzania. Na humu ndiko Lowassa yupo.

Tangu 2007 walianza chokochoko dhidi ya Lowassa, leo hii wanapiga kelele mpaka maneno yamewakauka vinywani, mmebaki kutema matusi ambayo hayawasaidii.

Huu ni mwaka wa Mungu, yale msioyo yapenda, yule msiyompenda na kumsikia na kumuona ndiyo atakayekuwa mteule wa Mungu, na huyo ndiye Lowassa atakaye vikwa taji!
 
Inakuaje ma Great Thinkers wana argue na kutuhumu watu wengine bila hoja?
CCM ndio chama pekee Tanzania chenye SERA madhubuti na wanachama wenye weledi wa kutosha na kuaminika.
 
....Watu wanajaa alipo huyu bwana mkubwa wakidhani kuna pesa,is unajua kula CCM kura UKAWA

....Hata siku ile Arusha wengine tulilamba pesa na kwenda kutalii jiji la Arusha bwerere,

....Wengine tulienda pale na kujaa tukajua mzee atasema ile Richmond ilikuwa ya fulani,kwa sababu kaishakanuasha haikuwa yake..Labda atatangaza mali zake na kutueleza ana mikakati gani ya kupambana na ufisadi,

....Tukijaa pale sio kwamba tunamuelewa sana mzee,tuna njaa kwa hiyo tunataka kumlia pesa zake halafu tumshangaze October
 
hana jipya huyu,yeye afya mgogoro,sera mbaya,mbinu chafu,hela chafu,kampeni kabla ya wakati,wafuasi wachafu kina musukuma ndio wanamsaidia kumdanganyia wana geita....shame on you:boxing:

Eti ahadi ya kwanza ni magwangala eeh
 
Back
Top Bottom