Lowassa na 'hofu ya kushindwa' na Magufuli

Lowassa na 'hofu ya kushindwa' na Magufuli

Watu hawana shida na Maghufuri sema watu wameichoka CCM..wengine hata ukivaa Tshirt ya CCM ukapita mtaani unakoishi unaaza kunyoshewa vidole au kuzomewa.

ukosefu wa point na maadil kumzomea mtu kisa mavaz ya chama flan...nchi hii ni huru na kila raia ana haki ya kuonesha hisia zake kuhusu anachokipenda na kukiamin.ila siasa za leo hapa kwetu TZ ni aibu sana
wanaohtaji mabadliko hawataki kubadlika
 
Kweli upofu wa macho mbaya sana...

Ila upofu wa akili ni sawa na KIFO...!!!

Hivi Magufuli anaweza shindana na Lowassa kweli...!? Ataweza wapi...??


Fuatilia kura za maoni zoooooote... Anywhere.. mitandaoo yote...au hata uliza mtu mmoja mmoja...!!!

Lowassa 80% and above....

Magufuli 19% or less...!!!!

FUATILIENI haya nayosema ndio mtajua nasema nini...!!!
 
Umeishapona Gonorrhoea na Kaswende sugu ulivyokuwa ukiugua? maana nasikia wewe ni kinu ndani ya CCM kila atakaye kutwanga utwanga

ndo point zenu hizo??? kweli viroba ni janga kwa vijana
 
ndo point zenu hizo??? kweli viroba ni janga kwa vijana

Hivi mtu akiandika kitu kama hiki ninachokiweka hapa chini ni majibu gani anayostahili? huyu alivyo andika hivi kuna comment yeyote uliiweka? tatizo mmejivika ushabiki hata wenzenu wanapofanya au kuandika upumbavu mnaona sawa nyambaafu!

quote_icon.png
By FaizaFoxy

Gonjwa ndio litashinda? Kwa kipi zaidi?
 
Nionavyo mie oktoba 25 hadi sasa hata lowassa mwenyewe anaanza kuingiwa na hofu,japo kwa nje anajifariji.

Upepo unaendelea kuvuma vyema kwa jembe Magufuli.

Kwanza jembe huyu haitaji kujieleza mengi aiyoyafanya ni wazi ataibadili Tanzania na hana kashfa,swali kubwa je baada ya kuanua matanga Lowassa ataendelea kuwa Chadema? Maana huko alifuata urais tu na hana mahaba na chama
 
yule jamaa anayetumia akaunt ya daudi balali katuhakikishia kwamba baada ya kukosa urais lowassa ataenda kuishi uingereza halafu heart attack itamchukuame nanukuu tu!#hapa kazi tu
 
Nionavyo mie oktoba 25 hadi sasa hata lowassa mwenyewe anaanza kuingiwa na hofu,japo kwa nje anajifariji,upepo unaendelea kuvuma vyema kwa jembe Magufuli,kwanza jembe huyu haitaji kujieleza mengi aiyoyafanya ni wazi ataibadili Tanzania na hana kashfa,swali kubwa je baada ya kuanua matanga Lowassa ataendelea kuwa Chadema?maana huko alifuata urais tu na hana mahaba na chama

Vp viroba vimekukolea eeh basi piga z upate dozi sahihi
 
Chadema mrudini mezani ndani ya uasilia wenu kwani asili ya ukweli inachana kama kisu. Msiwe na ushabiki wa ulimwengu mkasahau nature perfects itself. Lowasa ni mgombea binafsi ndani ya chama chetu. Makamanda wamejenga chama flesh, mwisho wanapokea ulofa na upumbavu. Hapa sasa ni kazi tu.
 
Oya mwana ee,njoo na rizla,hlf yule manzi wa mchizi bado yumo geto leo fyucha inamhusu
 
Ccm hata mngefanyaje mmeshakamatika pabaya.hata kama mtasomba wanafunzi na malori mmepatikana
 
Kwanza Lowasa baada ya kushindwa asiondoke mpaka mahakama ya mafisadi ianze ajibu kwanza tuhuma za ufisadi zinazomkabiri.
 
Nionavyo mie oktoba 25 hadi sasa hata lowassa mwenyewe anaanza kuingiwa na hofu,japo kwa nje anajifariji.

Upepo unaendelea kuvuma vyema kwa jembe Magufuli.

Kwanza jembe huyu haitaji kujieleza mengi aiyoyafanya ni wazi ataibadili Tanzania na hana kashfa,swali kubwa je baada ya kuanua matanga Lowassa ataendelea kuwa Chadema? Maana huko alifuata urais tu na hana mahaba na chama

Sahihi kbs, ila wajiandae kisaikolojia mana hawarambi kitu apa #hapa_kazi_tuuuu
 
Mbowe kwa vile alikuwa anajua maisha ya Slaa anategemea mshahara wa Chadema, hakudhani kuwa Slaa atakataa uchuuzi huu. Sasa kuti kavu linakaribia kuanguka...
 
Back
Top Bottom