Labda niongeze kitu ambacho mm hajakisema, hata kama kungekuwa na Mgombea mzuri ndani ya CCM, hakuna mtanzania anayeweza kumwamini mgombea yo yote kutoka ccm tena, labda wachakachue tena, japo naona milango ya uchakachuaji ikijijfunga baada ya katiba mpya. Nina uhakika na hilo.
I feel sorry for you Ndugu Chama,looks like haya mambo na ushabiki wa vyama vya siasa has been eating your brain to the point that you can't think properly,hivi chadema hakijasajiliwa kwa sheria za jamhuri ya muungano wa Tanzania? Is it a foreign political party? Hivi wanachama,wapenzi na mashabiki wa Chadema ni Wamalawi,Waganda,wacomoro au Waghana?
Kaka,
Kwa kumalizia tu, tunapaswa kujiuliza, kwani watanzania ni raia wenye kufaa hadi wapate mgombea urais anayefaa? Kiongozi wa Tanzania atatokana na sampling frame iliyopo, kama Mbowe, Slaa, Lowassa, Membe na Sitta ndio waliopo kutokana na sampling frame yetu basi ndio wanaofaa ukilinganisha na makapi mengine ambayo tunayo. Wananchi irresponsible hawawezi kupata kiongozi responsible kupitia ballot box labda kupitia undemocratic means!
Mwanakijji,
You can't see nothing because of self inflicted blindness other than that we have good and clean members who can run this country with honor; your negativity will not achieve anything, don`t think that you can fool Tanzanians just because you can sit down and write such a dumb article, we are more cleaver than that Mwanakijiji; we know that you are working not for Tanzanians interests but for some corrupted machine within Chadema; your are too cheap man; you put yourself down this low just because you want to impress another man? How much they paid you? Shame on you; Remember I asked you if it was ethical for Mbowe to do business with Chadema while he is a chairman? Remember I asked you if it ethical for Mbowe to use backdoor to secure tender to supply Chadema equipments worth tshs 350 mil. What was your answer for those questions? where did you get the courage to write such a stupid article? Look deeply on the other side you see will the truth; you know what I am talking about! Man up!!!!!!!!!!
Chama
Gongo la mboto DSM
Honestly speaking, but napata shida sana ku-grasp kwa namna yoyote ile kuwa Lowassa, Sitta, Membe mmoja wao kuwa Rais wa nchi hii. Sijui kama ni mapungufu yangu ya kutafakari au ni obvious ukweli kuwa non of them can and is capable of presidency! ni mawazo yangu tu
Umeshikwa pabaya nini mbona umeandika kwa lugha kali na umeonyesha una chuki binafsi na MMM,
kama unaona ameandika you said stupid article you write such an intelligent article, twende kwa hoja.
anyway hayo maswali muulize Mnyika, MMM hana title yoyote CDM
Mwanakijji,
You can't see nothing because of self inflicted blindness other than that we have good and clean members who can run this country with honor; your negativity will not achieve anything, don`t think that you can fool Tanzanians just because you can sit down and write such a dumb article, we are more cleaver than that Mwanakijiji; we know that you are working not for Tanzanians interests but for some corrupted machine within Chadema; your are too cheap man; you put yourself down this low just because you want to impress another man? How much they paid you? Shame on you; Remember I asked you if it was ethical for Mbowe to do business with Chadema while he is a chairman? Remember I asked you if it ethical for Mbowe to use backdoor to secure tender to supply Chadema equipments worth tshs 350 mil. What was your answer for those questions? where did you get the courage to write such a stupid article? Look deeply on the other side you will see the truth; you know what I am talking about! Man up!!!!!!!!!!
Chama
Gongo la mboto DSM
Wazungu say jump, you ask them how high!......our nation is looking for a new breed of leadership. A leadership that can and will inspire tanzanians - young and old, men and women, educated and uneducated; of all creeds, of all colors and of all political persuasions - to look within themselves and find greatness that remains unchallenged, untapped and unleashed. ......By. M. M.
nijuavyo mimi kiongozi ni mfano wa jamii anayoiongoza, kama jamii ni ya watu wajinga na wasiojiweza iweje leo kiongozi wao awe mwelevu na anaejiweza? Huo utakuwa mtiririko wa tasnia za uigizaji katika uongozi. Watanzania tutegemee kiongozi wa aina yetu. Sasa swali ni kwamba sisg ni wa aina gani?
Mwanakijji,
You can't see nothing because of self inflicted blindness other than that we have good and clean members who can run this country with honor; your negativity will not achieve anything, don`t think that you can fool Tanzanians just because you can sit down and write such a dumb article, we are more cleaver than that Mwanakijiji; we know that you are working not for Tanzanians interests but for some corrupted machine within Chadema; your are too cheap man; you put yourself down this low just because you want to impress another man? How much they paid you? Shame on you; Remember I asked you if it was ethical for Mbowe to do business with Chadema while he is a chairman? Remember I asked you if it ethical for Mbowe to use backdoor to secure tender to supply Chadema equipments worth tshs 350 mil. What was your answer for those questions? where did you get the courage to write such a stupid article? Look deeply on the other side you will see the truth; you know what I am talking about! Man up!!!!!!!!!!
Chama
Gongo la mboto DSM
Kaka,
Napata shida moja. Unasema hawa watatu hawafai. Ninavyofahamu mimi kwanza hawa watatu hawajasema watagombea, wanahisiwa tu. Aidha huendi mbele kutaja basi nani anafaa hata huko nje ya CCM. Mie kwa maoni yangu, suala zima la kugombea urais ni premature halafu tumejifunga sana kwenye majina machache ndani na nje ya ccm. Inawezekana baadhi ya majina ya ccm yasifae, lakini majina yanayotajwa chadema yaani mbowe na slaa pia hawafai. Kwa maneno mepesi, kwa kufuata hoja yako tunaweza kusema kuwa hatuna wagombea 2015. Naamini kusema huyu anafaa na huyu hafai ni kujipofusha. Tunaweza tu kusema huyu anafaana huyu hafai pale tutakapowapambanisha na wengine. Hadi sasa hatujampambanisha yoyote kuhusu urais tunachoongelea ni hisia tu na mapenzi yetu binafsi juu ya historia zao na nafasi zao walizonazo sasa. Tutamjua mgombea anayefaa atakapopambanishwa na wengine ndani ya chama chake kwenye primaries ambako wote wanaojihisi wanafaa watachukua fomu kuomba kuchaguliwa.
Kwa uelewa wangu mfupi, hadi sasa hakuna chama chochote ambacho kimeshafanya mkutano mkuu, CCM ni mwaka huu na CHADEMA nadhani ni mwaka huu au mwakani. Mikutano hiyo na safu mpya za uongozi zitakazotokana na mikutano hiyo ndio itatupa viashiria vya aina ya wagimbea watakaojitokeza na wenye uwezekano wa kupitishwa na vyama. Mathalan, baada ya mkutano mkuu, taswira ya NEC na CC ya CCM ikabadilika na kuingia watu wa mlengo wa Lowassa au Membe au Sitta tunaweza kubashiri ni aina gani ya mgombea atasimamishwa na CCM, maana mgombea hajisimamishi mwenyewe bali anasimamishwa na vikao vya chama. Vivyo hivyo, Baraza Kuu na Kamati Kuu ya CHADEMA nayo ikabadilika wakaingia watu wa maeneo mengine wenye kupinga ukristo na ukaskazini tunaweza kubashiri ni aina gani ya wagombea wenye uwezekano wa kupitishwa na kushinda.
Kwa kumalizia tu, tunapaswa kujiuliza, kwani watanzania ni raia wenye kufaa hadi wapate mgombea urais anayefaa? Kiongozi wa Tanzania atatokana na sampling frame iliyopo, kama Mbowe, Slaa, Lowassa, Membe na Sitta ndio waliopo kutokana na sampling frame yetu basi ndio wanaofaa ukilinganisha na makapi mengine ambayo tunayo. Wananchi irresponsible hawawezi kupata kiongozi responsible kupitia ballot box labda kupitia undemocratic means!
A stupid man will show himself through his statements!
A stupid man will show himself through his statements!