Lowassa kuwa spika


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
Spika wa bunge lipi? Kama la bongo asahau, kwanza aestablish kama atashinda ubunge au asuburi ubunge wa kuteuliwa au viti maalum vya walioshindwa!
 
Kakati

Kakati

Senior Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
151
Likes
10
Points
35
Kakati

Kakati

Senior Member
Joined Apr 11, 2009
151 10 35
tumechoka na habari za lowasa, tupumzisheni jamani, ebo!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Mh hizi kweli ni tetesi manake unaangalia tu hali halisi yaani toka uPM mpaka Spika kweli Tetesi!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Habari mbona ya zamani hii; au ikizungushwa siku tofauti inakuwa mpya?
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
Mmm, si kwamba atakuwa ameshusha malengo kwa mtu anayesemekana kuwa mbioni kuwania u-Rais? Au kauli ya mnajimu imemkuna. Manake TZ, uspika sioni ukiheshimiwa sana kama ilivyo kwa nchi nyingine.
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
Nyie wapambe wa Lowasa kwanini msimshauri atulie na kufanya biashara na hela za mavuno ya wizi alizoibia wavuja jasho wa nchi hii, siyo kila siku Lowasa Lowasa !!!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Habari mbona ya zamani hii; au ikizungushwa siku tofauti inakuwa mpya?
inawezekana ikawa mpya, mkuu. tuwekee link tuione

Nyie wapambe wa Lowasa kwanini msimshauri atulie na kufanya biashara na hela za mavuno ya wizi alizoibia wavuja jasho wa nchi hii, siyo kila siku Lowasa Lowasa !!!!
hawezi kutulia yule hadi aondoke na mtu. kwa bahati mbaya au nzuri sina ubia wowote na huyu mheshimiwa

Mmm, si kwamba atakuwa ameshusha malengo kwa mtu anayesemekana kuwa mbioni kuwania u-Rais? Au kauli ya mnajimu imemkuna. Manake TZ, uspika sioni ukiheshimiwa sana kama ilivyo kwa nchi nyingine.
kimsingi urais hawezi kuupata kwa njia yoyote ile. sasa anaona akamate bunge maana ndilo lenye nguvu nyingi

Spika wa bunge lipi? Kama la bongo asahau, kwanza aestablish kama atashinda ubunge au asuburi ubunge wa kuteuliwa au viti maalum vya walioshindwa!
bunge hilihili la bongo ulijualo ambalo pinda anasema analijua nje ndani
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
Ni mhimili mmojawapo muhimu kama ilivyo serikali na mahakama..lets wait and see.

Kibaya hatuna wanasiasa wenye uthubutu hata wakuhesabu kwenye vidole vya mikono.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Kwa uthubutu wake, asingekuwea kinara wa ufisadi na mpenda pesa kuliko kawaida, yaani kama angekuwa upande wa wananchi angefaa sana kuwa spika. Kwani ninahakika hayo marichmondi, EPA, BUZWAGI, yangekuwa hayamuhusu, bunge lingewaka moto! ila looooo, yeye ndo injinia ndo hatari ilipo, na ikitokea akawa spika basi arobaini ya nchi TANZANIA itakuwa imetimia.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kwa uthubutu wake, asingekuwea kinara wa ufisadi na mpenda pesa kuliko kawaida, yaani kama angekuwa upande wa wananchi angefaa sana kuwa spika. Kwani ninahakika hayo marichmondi, EPA, BUZWAGI, yangekuwa hayamuhusu, bunge lingewaka moto! ila looooo, yeye ndo injinia ndo hatari ilipo, na ikitokea akawa spika basi arobaini ya nchi TANZANIA itakuwa imetimia.
wapinga ufisadi bungeni ni wachache sana. asilimia kubwa ya wabunge wako kimya. ukichukulia spika anachaguliwa na wabunge unategemea nini?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,350
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,350 280
Mahala popote ambapo wananchi wanadhulumiwa haki zao za msingi kama vile kuchaguliwa mtu ambae anaAthari kwa maendeleo yao, na akashika madaraka makubwa ya kuiongoza nchini; wanajeshi hupata sababu ya kuanzisha fujo za kiutawala!!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
mkuu, Bulesi, si kwa hii bongo ninayoifahamu. vuguvugu la jeshi lilikuwa enzi zile mwanzo wa uhuru wakati wanajeshi walipokuwa wakipelekwa nchi mbalimbali kupigania uhuru huko. walikuwa bado wana ari na ndio maana walitaka kupindua nchi enzi hizo. angalia nchi zote zenye coup ni zile ambazo zina politica unrest
 
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
252
Likes
36
Points
45
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
252 36 45
Kama kweli itafikia wakati akahitajika Spika nafikiri Lowasa si mzuri sana maana yeye hajui na hawezi kufuata sheria.

Halafu kwa utendaji kazi wake wabunge wanaweza kujikuta pabaya kwa kupigwa makonde na kusimamishwa ubunge pale watakapotofautia naye.

Ningependekeza spika awe Chenge, huyu ni mwanasheria mahili na anautulivu sana pale anapochangia jambo la msingi.

Lakini suala linabaki "Je ni mwadirifu? Je ni lazima Spika awe Mwadirifu?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Busara za kuongozea bunge amepata wapi?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
Please Kingi give me a break!!!! you can come with something better than this... hii biashara ya kuzunguka watu badala ya issues inakera sasa
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,802
Likes
1,566
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,802 1,566 280
Mh hizi kweli ni tetesi manake unaangalia tu hali halisi yaani toka uPM mpaka Spika kweli Tetesi!
Jamani tetesi zisizokuwa na source ni majungu tuu. Uchaguzi ni October 2010 haijulikani wangapi watatoka na wangapi wapya wataingia na hata huyo spika mtarajiwa hajasema kitu. Hivi kwanini tunakuwa hivi??? mara anataka kugombea urahisi mara kwao amepata mpinzani jamani ninwaomba hili jamvi letu liendelee kuwa na hadhi stahili basi leteni vitu vilivyopikwa vizuri kwani humu ndani we dare to speak without fear. MODE UKO WAPI???
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Jamani tetesi zisizokuwa na source ni majungu tuu. Uchaguzi ni October 2010 haijulikani wangapi watatoka na wangapi wapya wataingia na hata huyo spika mtarajiwa hajasema kitu. Hivi kwanini tunakuwa hivi??? mara anataka kugombea urahisi mara kwao amepata mpinzani jamani ninwaomba hili jamvi letu liendelee kuwa na hadhi stahili basi leteni vitu vilivyopikwa vizuri kwani humu ndani we dare to speak without fear. MODE UKO WAPI???
lini umesikia kuwa tetesi hazitumiki kujengea hoja? mjue tetesi si majungu bali ni habari fulani zilizofichika. katika finance kuna kitu tunaita insider trade. hizi ni tetesi muhim sana kwa wanahisa, so tuwe pamoja hapo

Please Kingi give me a break!!!! you can come with something better than this... hii biashara ya kuzunguka watu badala ya issues inakera sasa
people make issues, mkuu

Busara za kuongozea bunge amepata wapi?
ubabe na jino kwa jino, mzee

Kama kweli itafikia wakati akahitajika Spika nafikiri Lowasa si mzuri sana maana yeye hajui na hawezi kufuata sheria.

Halafu kwa utendaji kazi wake wabunge wanaweza kujikuta pabaya kwa kupigwa makonde na kusimamishwa ubunge pale watakapotofautia naye.

Ningependekeza spika awe Chenge, huyu ni mwanasheria mahili na anautulivu sana pale anapochangia jambo la msingi.

Lakini suala linabaki "Je ni mwadirifu? Je ni lazima Spika awe Mwadirifu?
hapo bora awe lowasa

 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Aluuuuuuuuuuuuuu! Patachimbika hapo Dodoma!
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Kuna habari za chini ya zulia kuwa lowasa anatarajiwa kugombea uspika dhidi ya sitta. Kama hii itakuwa kweli basi kazi ipo maana ana nguvu pale bungeni
Hizi ni habari za chini ya bahari, maana chini ya zulia haziwezi kupatikana na haiwezekani ni kashfa kwa taifa hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882