Lowassa katoa wapi milioni 60?

Hume

JF-Expert Member
Sep 25, 2007
342
225
Mimi Nina doubt kama hizi ni pesa zake Binafsi. Hizi zitakuwa zinatoka kwenye mfuko wa serikali maalum kwa shughuli za ukarimu. Jamaa huwa wakalimu sana kwa kutumia pesa za Umma, inapokuja pesa za mfukoni kwao, huwa inakuwa ngumu! Inabidi wanapochanga wawe wanatoa maelezo juu ya pesa hizo kama ni za umma au zao binafsi!
 

Mtanganyika

JF-Expert Member
Jul 18, 2007
1,607
1,500
Apart from MR EL kuwa waziri, what business is he running? What investment does he operate? 50,000USD is alot of money in developing countries kwa any body who income depends on politics for many years. This guy is corrupted, and now he is frustrated.

I guess he think this will change Tanzanian minds concern his corrupted life
 

Dua

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
3,187
2,000
Kokote alikotoa Je, kodi ililipwa kwa hiyo millioni 60? Bi Asha uko wapi nakumbuka nilikuuliza swala hili lakini unajua tena kazi zimekuzidi hapo kwa mshkaji wako. Teh teh Teh .............
 

Gigo

JF-Expert Member
Aug 6, 2006
455
225
Ha ha ha
Labda wame anza Kutupa hela walizo iba hapo zamani!!
 

Joel

JF-Expert Member
Sep 1, 2007
963
500
huyu jamaa pesa alishaiba siku nyingi sana akiwa idara ya maafa ofisi ya waziri mkuu.
Mwalimu alilijua hilo ndio maana akaamua kumpa ben nafasi ya kuwa raisi badala yake
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,637
2,000
Kwakweli kuna watu wanahuruma kiasi kwamba kama tungepata watu wa jinsi hii kama kumi hivi ilikuwa tosha wakaunda hata baraza la mawaziri tukaweza kupata maendeleo kuliko kundi hili la wasiokuwa waaminifu. Hata hivyo kama wazalendo halisi lengo letu liwe ni kuhakikisha 2010 hawapati nafasi kirahisi namna hiyo.
Lengo la Mwema ilikuwa ni kuziba mwanya wa kipato kati ya polisi wa ngazi za juu na wale wa chini. Lengo ni kuboresha utendaji, kwani tumesiia mara kadhaa jamaa wakiwasaidia majambazi kutoroka, kwa hiyo kama wao watalipwa vyema basi angalau hali itatulia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom