Lowassa awasafisha Chenge na Karamagi; asahau miaka ya uhuru

Lowassa awasafisha Chenge na Karamagi; asahau miaka ya uhuru

RockSpider
Hiyo ni gear tu ya kudanganya Wadanganyika. Anayeondoka alisema maisha bora kwa kila Mdanganyika. Na yeye alikuwa sehemu ya walioahidi hayo maisha bora. Tutadanganywa hadi lini??? Najua kitakachotokea huyu bwana akiingia madarakani siku atakayoondoka pengo kati ya masikini na matajiri litakuwa kubwa zaidi kwasababu lazima matajiri anaowaegemea leo wavune zaidi na walalahoi waumie zaid.
 
Last edited by a moderator:
Huyu mzee lowasa atazidi kujiaibisha.subirini muone.kwanza hiyo kesho akisimama nusu saa kuhutubia nitashangaa sana.
 
Ndo maana amesema kuwa kuna mahala watendaji wa kikwete walilegea maana speed walioanza nayo leo hii Tanzania ingekuwa second world ... asingekuwa na sababu ya kuomba kura maana kwa saana maana kila mmoja wetu tungempa kura za ndiyo... UDOM, SHULE ZA KATA, KASHWASA vinajieleza ...anganyika.

Anayeondoka alisema maisha bora kwa kila Mdanganyika. Na yeye alikuwa sehemu ya walioahidi hayo maisha bora. Tutadanganywa hadi lini???

Najua kitakachotokea huyu bwana akiingia madarakani siku atakayoondoka pengo kati ya masikini na matajiri litakuwa kubwa zaidi kwasababu lazima matajiri anaowaegemea leo wavune zaidi na walalahoi waumie zaid.
 
BAK
I dont believe what you are talking aisee, mimi ni team Lowassa
 
Yeyote anayemuunga mkono Lowasa kama hajahongwa basi atakuwa fisadi kama Lowasa alivyo kwamaana ndege wanaofanana huruka pamoja.
 
Lowassa ni janga la Taifa...wale wote wanaomuunga mkono ni either wamehongwa au hawajitambui.. ni bendera fuata upepo!

Serikali yetu ifanye jitihada Ya kuwajua watanzania wote wanaomuunga mkono huyu fisadi papa si kwa ubaya bali iwe tu kumbukumbu Ya Taifa letu kwani naamini taarifa hiyo inaweza kutusaidia baadae
 
Serikali yetu ifanye jitihada Ya kuwajua watanzania wote wanaomuunga mkono huyu fisadi papa si kwa ubaya bali iwe tu kumbukumbu Ya Taifa letu kwani naamini taarifa hiyo inaweza kutusaidia baadae

Ni rahisi sana, Lowassa awataje hao marafiki wanaomchangia na lengo la kumchangia ili Watanzania wawajue!
 
Nashangaaa sana watu wanaomshabikia huyu jamaaa! Unapiga kelele mpaka mate yanakutoka! Kwa akili yako lowasa ataondoa umaskini ??? Kwa Sera zipi alizonazo, sera zote anazotaja na matumizi na sio uzalishaji umaskini hauondoki kwa kutumia usichonacho utaondoka kwa kuzalisha zaid na kutumia ktk vipaumbele stahiki ambapo sijawahi sikia akitaja sera zaid ya kujisafisha tu
Labda ataehela zake na wenzie mfukon atugawie
Kwan taarifa yako sera zake ni za kufikirika na Hana sera za kibayansi na jamaa ana maamuzi Ya hovyo imagine sasa hivi tungekuwa wapi kama tugeanza kutengeneza nvua yetu? Imagine tungekuwa wapi kama tungekuwa chini yake katika mzozo wa malawi alipojifanya amiri jeshi na kusema tuko fit kuingia vitani!!!!

Huyu mtu chagueni lakini ni janga Hana sera anadhani kuondoa umasikni wa Taifa ni sawa na kuondoa umaskini wa familia moja mtu anakuja na wazo la kugawa matrector kwa vijana wanaomaliza vyuo! Nani kasema hao vijana wana uwezo wa kulima?

Kuondoa umaskini kunahitaji long term plan hata kama mmegundua gas tunahitaji Raisi anaekuja na mpango wa kuwaandaa kisaikolojia watanzania hasa kwa kufunga mikanda na kufuata principles zinazotakiwa.

Kwa maoni yangu jambo ambalo mzee mkapa alikuwa Kwenye right track ila usanii wa Kuwa utaondoa umaskini in one term or two ni principle za kufikirika ambazo zina reflect mazingaombwe na ni sawa na kugawa mabillion ukidhani ni njia Ya kuondoa umaskini
 
Eti bila hata Aibu anajaribu kumtaja mzee mengi kwa ma role model. Utajiri wa mzee mengi unajulikana kwani tumetoka nae mbali kama watanzania. Kama sijakosea enzi za epika pens nikiwa primary utajiri wake tunaweza kuudefine si wa lowassa, karamagi, na chenge majambazi yenye nyota
 
Hakuna kitu kibaya kama kukumbatia umasikini... na hakuna kitu kizuri kama kuempoer your people to be self sustainable

Sera ya empowerment and self relience si ndiyo iliuawa na kuzikwa na NEC YA CCM ZANZIBAR ?

SS utawafanyaje watanzania matajiri kama sera za sasa zinaruhusu ...ufisadi/wizi na ubadhiriu?
 
Pole zako Watanzania tumechoshwa na mafisadi kuongoza na kuiangamiza nchi yetu. Hana sifa yoyote ya kuiongoza nchi huyu, naye ni janga la Taifa kama Kikwete.

BAK

I dont believe what you are talking aisee, mimi ni team Lowassa
 
Mtu MCHAFU anawezaje kuwasafisha wachafu wenzake? Tunachoshuhudia hapa ni comedy tu hamna la maana.
 
Kiswangish sio mbaya ila sioni mantiki yako ya kushupalia elimu ..hivi elimu iliyokuwezesha wewe kudiealogoue hapa si elimu ...elimu gani hiyo mnayotka kushupaliakuwa watanzania wanakosa...wakati kusni mwa jangwa la sahara Nambia, Angora, lesotho nk wamejaa wataalam wa kitanzania wakiangaika kufgawa utalaamu kwa raia wa huko...ebu toeni uongo...hatuna tatizo la kieimu kihivyo mpaka liwe ni swala la Kipaumbele.
elimu sio lazima kuwa expatriate au PhD

elimu tunayotaka ni average literacy ya nchi iwe japo kwenye diploma level with at least one area wanayoweza kuimudu ili watu wahoji
 
Picking Rejets as his political Allies was the biggest Mistake Lowasa could have possibly make.Will he get over it, time will tell, but if he fails, putting Rostam, Karamagi and Chenge at the front of his campaign will turn out to be the straw that broke the camel's back.In politics perceptions is everything. Lowasa may salvage his image but Chenge and Karamagi are as rotten goods as rotten goods get. Bad move.
 
Aidha Lowassa Parkinson disease imepunguza uwezo wake wa kufikiri au Watu wanaomuzunguka wanamshauru vibaya.

With all the people kweli watu kama Chenge na Karamagi ndio wakufanya nao political alliance.

Chenge na Karamagi are political REJECTS kwenye siasa za Tanzania.

Huyu Lowassa si mzima!

Lowassa hana ujanja kwa chenge na Karamagi,hao ndio wamekua wafadhili wake wakubwa kwenye harambee mbalimbali ambazo amekua akienda kumwaga fedha,swali je hizo fedha atazirejeshaje?

Jibu ni kwamba; ni lazima aanze kuwasafisha sasa ili msishangae atakapowapa wizara nyeti serikalini akifanikiwa,kwa pembeni kuna Rostam Aziz na kundi lake la kina yusuf manji na waasia wengine.
 
The Fact kwamba Lowassa anaweza kutangaza kugombea urais mchana kweupe
na huku kazungukwa na mafisadi wenzie ni ishara tosha kuwa nchi hii ni 'gone case'

tunahitaji sana Mungu aingilie kati.....manake tutachagua between 'potelea mbali' na 'vyovyote vile'
 
RockSpider Mkuu wewe umemuelewa vizuri sana,atatuondoa kwenye umasikini kwa style ya kina karamagi .mheshimiwa amedhamilia kutekeleza sera za ccm kwa vitendo kweli kweli yaani kuwafanya watanzania wote Kuwa wezi ili asiwepo mtu wa kumnyoshea kidole Mwingine kama ilivyo ccm Ya leo
 
Last edited by a moderator:
Lowasa naye n kiongozi?? Mie nakula pesa yake tu! nitahudhuria vikao vyake na mikutano yake kila nitakapokuwa na muda aslong as nakamata 50/100 elf yangu
 
Back
Top Bottom