Lowassa awasafisha Chenge na Karamagi; asahau miaka ya uhuru

Lowassa awasafisha Chenge na Karamagi; asahau miaka ya uhuru

Komando Kipensi

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2014
Posts
334
Reaction score
59
Ukimsikiliza Lowassa kwa makini utagundua mzee amepoteza kumbukumbu katika hiyo video. Anasema miaka 58 baada ya uhuru; kwa hiyo kichwani mwake anajua mwaka huu ni mwaka 2020.

Yote tisa kwake karamagi na Chenge ni watu wa kuigwa anatamani kungekua na akina Karamagi na Chenge elfu 20 hivi. Kweli Lowassa unaliombea taifa liongezewe watu wenye hulka kama Chenge na Karamagi.

Nasubiria vioja zaidi Jumamosi.

Msikilize hapa

 
Last edited by a moderator:
Ujumbe wake umeuelewa? Lowassa anauchukia sana umasikini na haoni fahari kujiita mtoto wa masikini kama akina Nchemba, Pinda, Membe na Wassira... Amesema kuwa yeye anagombea urais ili kuwaondolea umasikini si kuwaletea umasikini kama hao mnaowafagilia... Umeelewa? Utajiri si wa Wazungu pekee, na si kweli kuwa Waafrika hawawezi kuwa matajiri.
 
Kumbe huyu fisadi naye ni Elimu MULUGO Division 5...Khe khe kheeeeeeeeee miaka 58 baada ya uhuru lol! anaizungumzia nchi gani yenye miaka 58 tangu uhuru!? Dah! Ukistaajabu ya MULUGO utayaona ya fisadi Lowassa.

 
Last edited by a moderator:
Aidha Lowassa Parkinson's disease imepunguza uwezo wake wa kufikiri au watu wanaomzunguka wanamshauru vibaya. With all the people kweli, watu kama Chenge na Karamagi ndio wakufanya nao political alliance? Chenge na Karamagi are political REJECTS kwenye siasa za Tanzania.

Huyu Lowassa si mzima!
 
Hakuna kitu kibaya kama kukumbatia umasikini... na hakuna kitu kizuri kama kuempoer your people to be self sustainable
 
Hao viongozi wanaodai ni watoto wa masikini ni wanafiki,hiyo lugha wanaitumia ili kutuchota akili Watanzania kumbe kwa upande mwingine ni matajiri wenye ubinafsi. Hii dhana ya umasikini kuwa ndio criteria ya kupata uongozi imepitwa na wakati.
 
Kuna kosa la kiufundi lilifanyika kwenye hiyo press conference na siamini kama EL alishauriwa vizuri; suala la kuandamana na akina Karamagi halikuwa sahihi katika wakati huu ukizingatia tuhuma zile za Richmond.
 
Nashangaaa sana watu wanaomshabikia huyu jamaaa! Unapiga kelele mpaka mate yanakutoka! Kwa akili yako Lowassa ataondoa umaskini???

Kwa Sera zipi alizonazo, sera zote anazotaja na matumizi na sio uzalishaji umaskini hauondoki kwa kutumia usichonacho utaondoka kwa kuzalisha zaid na kutumia ktk vipaumbele stahiki ambapo sijawahi sikia akitaja sera zaid ya kujisafisha tu. Labda ataehela zake na wenzie mfukon atugawie.
 
Kuna kosa la kiufundi lilifanyika kwenye hiyo press conference na siamini kama EL alishauriwa vizuri; suala la kuandamana na akina Karamagi halikuwa sahihi katika wakati huu ukizingatia tuhuma zile za Richmond
wewe unaiona hiyo clip tu ndio ina makosa NA BAADO atajichanganya zaidi siku zinapokwenda na mtaweka vichwa chini mnaotaka Tanzania iwe ni ya matajiri elfu 20 kwa watu milioni 46 jamaa yako Ubaguzi umemjaa anawaona matajiri ndio wa maana imekuwa Nchi ya Kibepari hii, Chenge na Karamagi mali wamepatia wapi HAJIULIZI mpaka ajifananishe na Bakhresa au Mengi?
attachment.php
 
Keshanunua magazeti ya kutosha, sasa full kusafishwa. Hope CCM watafanya uchaguzi sahihi
 
Ni chizi peke yake ndiye atakayeamini nchi itakuwa nzuri chini ya Lowassa.Wenye akili timamu hawatamruhusu huyu bwana kuiongoza Tanzania. Kumpa Lowassa urais ni sawa na kuikabidhi nchi mikononi kwa Andrew 'Kashfa ya Radar' Chenge, Nazir 'Buzwagi' Karamagi na Rostam 'EPA' Aziz.
 
Kiukweli watu Wengi watamchagua kwa umaarufu tuu ila jamaa na chama chake ndio mbovu kabisaa, ilani ya chama no mbovu na walio wengi hawana kujitoa kwa wananchi, wao wapo kimaslai yao tuu
 
Hakuna kitu kibaya kama kukumbatia umasikini... na hakuna kitu kizuri kama kuempoer your people to be self sustainable
Si vyema si HAKI kutajrika kwa gharama ya kuwaibia jasho lao wale unaowatumikia katika utumishi wa umma.Ni lini Lowasa aliiacha kuwa Mtumishi wa Umma akenda mitaani kutafuta Mtaji kama Mze Mengi au Bhakhresa na kutajirika ...ni lini?.

Hivi unajua Taifa nalo pia uitaji kufanya tafiti ya jinsi gani ..siasa zime sababisha Watawala kuwaibia Wananchi na wao watawala kutajilika kwa kutumia Mali za Umma na kuwaingiza Waarabu na Wahindi katika keki ya kuwaibia Umma kama sehemu yao ya kuchuma kwa migongo ambayo leo hii unawaita maskini wakati wameibiwa rasilimali zao hivyo kuwafukarisha maisha yao kuoenekana maskini.

Hiv ukiwa Sweden ukaangalia maisha ya Wasweden utasema ni maskini wote au Matajiri wote...je ustawi wa Taifa unaangaliwa kwa idadi ya Matajiri au kwa idadi ya ubora wa maisha ya kila raia katika Taifa husika.
Mwalimu angekuwa hai sijui angesema nini kwa kauli kama hiyo ya dhihaka na matusi kwa Watanzania.Yani ndio ile una mwibia mtu na kumpiga juu.

Kuna kamsemo Watanzania wanako siku hizi, wanasema POLICE wetu uwa wanasema wewe iba, lakini katika wizi huo usimwage damu za watu, wezi wamwaga damu inasemekana POLICE wetu uwa hawana masihara nao..sasa kauli za namna hii ni sawa na kauli za kupitiliza na kujisahau ambako ni extreme.

Kuwaempower watu si kosa ni jambo jema unaweza kuwa empower Watanzania sekta nyingi nyingi kwa jinsi Taifa linategemea eneo hilo kuzalisha tija na kuleta faida kwa watu na Taifa.Inaweza kuwa ni kuempower watu sekta ya kilimo, labda kahawa, pamba, mpunga n.k. Inaweza kuwa ni kuwa empower watu eneo la Madini, dhahabu, almasi na Tanzanite, inaweza kuwa ni ubunifu wa mawazo mapya kwa vijana wanaomaliza shule na vyuo vyetu Tanzania..n.k.
 
DSN
ninapozungumzia utajiri, sizungumzii wizi... mwizi sio tajiri asilani, mwizi ni mwizi tu. utajiri na wizi pia ni tofauti, if EL ni tajiri kwa kutuibia, basi yeye sio tajiri ni mwizi tu, if JK ni tajiri kwa kuiba basi huyo si tajiri ni mwizi. If I am rich kwa kuiba, basi mimi ni mwizi tu.

Empowerment ni noble... huwezi kuempower mtu bila kumpa knowledge, skills and abilities... na hizi hazipatikani benki, wala kwa sangoma, elimu ndio mama yao. with education watakua na uwezo na power ya kuhoji.

Tanzania inakosa watu wenye kuhoji, ina watu wenye ku-speculate!! ndio maan awanasiasa are twisting and turnign us like chapati, tunakosa hoja kwa kukomalia viroja... main reason ni elimu na upeo.
 
Last edited by a moderator:
Ulianza vizuri sasa naona tena usharukia hoja nyingine...Elimu...mantiki yako ilikuwa ni Utajiri ...ndio maana nikashriki kukuchangia pointi yako kuwa kwa unae mzungumzia sio sawa.Kwa HAKI NA HOFU YA MUNGU utajiri kwa kutumia jasho la unao watumikia ni DHAMBI na UTAJIRI wa namna hiyo ni LAZIMA hatimae HULUDI kwa UMMA husika...mfano wake ni MOBOTU. Time will tell!!!

Kuwa Tajiri sio dhambi dhambi ni njia zilizotumika kukupa utajiri huo...[Its not a crime to be rich, but the means used to get there]...mbwe mbwe zote Dunia nzima uwezi kuwa tajiri kwa nguvu ya umma kisha watu wakunange haipo...kamwe.

Usitupake shombo na kuchanganya mafile hapa si lazima kumempower mtu awe na degree.. ata elimu ya kawaida ya Kitanzania ina ruhusu Mtanzania wa kawaida kuwa empowered kinachokosekana ni utashi wa kisiasa na elimu ya kijamii sio elimu ya Darasani.Wako wakina mama wengi tu sasa hivi Tanzania wamekuwa empowered na taasisi nyingi tu mfano VIKOBA imewasaidia baadhi yakina mama..
 
watanzania waelewe kitu kimoja kuwa kwa kumchagua Lowassa watakuwa wamechagua majambazi yote yaliyojiuzulu kwa kashfa mbali mbali ktk serikali ya awamu ya nne

Sasa huko ccm unadhani nani anafaa? Maanake wote walewale.
 
Back
Top Bottom