Lowassa atua Arusha, Mgeja alaani polisi Kagera

Lowassa atua Arusha, Mgeja alaani polisi Kagera

............
Arusha leo akitokea mkoani
Kagera ambapo alizuiliwa kufanya
mikutano ya ndani na Jeshi la
Polisi la polisi,anaandika
Charles William.............

japo sijui kwa undani zuio hilo lakini tujiulize haya :

1.mh lowassa anafanya mikutano kama Nani?maana yeye ni mwanachama Wa chadema na mjumbe Wa kamati kuu .sasa je kila mjumbe Wa kamati kuu aendeshe mikutano ya kichama kweli?hivi Leo wajumbe wote Wa kamati kuu ya vyama wakiendesha mikutano ya kichama itakuwaje?

2.nini Kazi ya mjumbe Wa kamati kuu??je sikupitisha au kukataa maamuzi ya chama??sasa wapi na wapi mikutano ya ndani au nje?
Nikadhani ni sai... Matope [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
serikali mbona ina hofu na huyu jamaa, naona kama ndo wanampa kiki?
 
............
Arusha leo akitokea mkoani
Kagera ambapo alizuiliwa kufanya
mikutano ya ndani na Jeshi la
Polisi la polisi,anaandika
Charles William.............

japo sijui kwa undani zuio hilo lakini tujiulize haya :

1.mh lowassa anafanya mikutano kama Nani?maana yeye ni mwanachama Wa chadema na mjumbe Wa kamati kuu .sasa je kila mjumbe Wa kamati kuu aendeshe mikutano ya kichama kweli?hivi Leo wajumbe wote Wa kamati kuu ya vyama wakiendesha mikutano ya kichama itakuwaje?

2.nini Kazi ya mjumbe Wa kamati kuu??je sikupitisha au kukataa maamuzi ya chama??sasa wapi na wapi mikutano ya ndani au nje?
Acha wafu wazikane!
 
............
Arusha leo akitokea mkoani
Kagera ambapo alizuiliwa kufanya
mikutano ya ndani na Jeshi la
Polisi la polisi,anaandika
Charles William.............

japo sijui kwa undani zuio hilo lakini tujiulize haya :

1.mh lowassa anafanya mikutano kama Nani?maana yeye ni mwanachama Wa chadema na mjumbe Wa kamati kuu .sasa je kila mjumbe Wa kamati kuu aendeshe mikutano ya kichama kweli?hivi Leo wajumbe wote Wa kamati kuu ya vyama wakiendesha mikutano ya kichama itakuwaje?

2.nini Kazi ya mjumbe Wa kamati kuu??je sikupitisha au kukataa maamuzi ya chama??sasa wapi na wapi mikutano ya ndani au nje?
Hapo tu ndipo nakosana na EL, hajui teamwork anachojua ni yeye kuwa juu ya team.
 
H

Hakuna kosa lakini tusifanye siasa ktk misiba na wahanga si tumewaona lakini.sasa tena mikutano ya siasa ktk kipindi hiki kigumu inatoka wapi na wahanga wanataka Chakula,maji,pa kulala,matibabu,counselling n.k
Kuna wajinga kadhaa wanaoamini kuwa siasa ni uongo. Nafikiri wewe ni mmojawao. Wanachosahau watu hao ni kuwa siasa hiyo hiyo ndiyo imewapa vyeo.
Mbunge wa Bukoba mjini ana haki ya kukutana na wananchi wake wakati wowote; sasa kama mbunge, mkutano wake tutauita wa kiserikali au wa kisiasa? Kama kiongozi mwingine amekwenda kufariji wafiwa na miongoni mwa wahanga kuna ndugu zake wa karibu ambao angependa kuzungumza nao kwa nini polisi wamzuie?
jIBU kwa maswali hayo ni kuwa viserikali vilivyochoka na kushindwa kutawala hukalia mambo madogo madogo ya kukimbizana na wananchi wake kwa mabomu mitaani bila sababu.
 
Kuna wajinga kadhaa wanaoamini kuwa siasa ni uongo. Nafikiri wewe ni mmojawao. Wanachosahau watu hao ni kuwa siasa hiyo hiyo ndiyo imewapa vyeo.
Mbunge wa Bukoba mjini ana haki ya kukutana na wananchi wake wakati wowote; sasa kama mbunge, mkutano wake tutauita wa kiserikali au wa kisiasa? Kama kiongozi mwingine amekwenda kufariji wafiwa na miongoni mwa wahanga kuna ndugu zake wa karibu ambao angependa kuzungumza nao kwa nini polisi wamzuie?
jIBU kwa maswali hayo ni kuwa viserikali vilivyochoka na kushindwa kutawala hukalia mambo madogo madogo ya kukimbizana na wananchi wake kwa mabomu mitaani bila sababu.
Siasa si uongo wala siamini hivyo,ila tusichanganye siasa na kinachoendelea Kagera.

Tufanye kilichotupeleka kule kama ni misaada tutoe kama ni pole tutoe,

Sio tena mikutano ya siasa hiyo ya nini tena au kuna uchaguzi huko na campeni zimeanza.

Jamani MTU aliyekwenda anaheshimika sana ndani ya Serikali na history yake isijechafuliwa kwa kushauriwa vibaya na wapambe
 
Tunalaani kitendo hiki na tunamtaka Ernest Mangu, Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), pamoja na Rais John Magufuli, wawajulishe polisi kuwa Tanzania ni nchi ya amani na utulivu.
Hakika mbwa hawezi kukufukuza na kukungata bila ya kupata amri kutoka kwa mmiliki wa mbwa huyo. Hao watajwa ndio watoa amri zote hizo
 
Back
Top Bottom