Lowassa apaniki baada ya kusikia kuhusu Mafuriko ya Mwanza

Lowassa apaniki baada ya kusikia kuhusu Mafuriko ya Mwanza

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
[h=2]Hali tete UKAWA, Lowassa ashindwa kuhutubia huku vipaza sauti vikifanya kazi kwa Mbowe[/h]
12105725_720369238094878_6499237189801155401_n.jpg
 
Hivi lowasa kawakosea nini, manake mnamtukana sana, hivi mnadhani familia yake inajisikiaje, nyie ccm acheni hizo, kama ni hivyo mumtukane baba riz manake ndo katufikisha hapa tulipo
 
Hivi lowasa kawakosea nini, manake mnamtukana sana, hivi mnadhani familia yake inajisikiaje, nyie ccm acheni hizo, kama ni hivyo mumtukane baba riz manake ndo katufikisha hapa tulipo

Ndugu yangu,hakuna mtu anamtukana Lowassa bali ndivyo alivyo, tatizo kubwa ninaloliona ni watu kufichaficha ugonjwa,ugonjwa sio aibu,ugonjwa ni ubinadamu.
 
Hayo ni mawazo yako na ufinyu Wa fikra unaambiwa vyombo vimekorofisha .zaidi ya Massa 2 wanaset vinagoma likaletwa gari la matangazo nalo vivo hivo sauti haikua nzuri Leo by saa3asbh mkutano waendelea
 
Ndugu yangu,hakuna mtu anamtukana Lowassa bali ndivyo alivyo, tatizo kubwa ninaloliona ni watu kufichaficha ugonjwa,ugonjwa sio aibu,ugonjwa ni ubinadamu.

Mbona magufuli mgonjwa hammsemi, wengine walienda tibiwa tezi dume wakati mhimbili linatibika, tuwe wastaarabu, ungekuwa unasemwa wewe hivyo ungejifikiriaje na familia yako,
 
[h=2]Hali tete UKAWA, Lowassa ashindwa kuhutubia huku vipaza sauti vikifanya kazi kwa Mbowe[/h]
12105725_720369238094878_6499237189801155401_n.jpg

Yaaani hata mseme na kukejeli kwa namna yoyote ileeee.... Tumemuamini Lowasa kura tunampa.....

Muda wote macho kodokodo kumfuatilia.... Naye anawakimbiza wala ucngz hamlali....

Kazaneni na hoja zenu dhaifu za ugonjwa mwenzenu anachanja mbuga kuelekea Ikulu...

Hahahaaaaa mtatiju tuna mahaba na Lowasaaa
 
Hivi hata kusimama na kupunga mkono ilishindikana?
 
Duu ukweli haupingwi kwa uongo,mzee alichoka na hilo ni la ubinadamu,hekima ikawa ni kuahirisha tukio leo atakuwa kapumzika thn mkutano utaendlea,
 
itakuwa aibu sana Tanzania kuchagua amiri jeshi mgonjwa,,,,lowasa samehe tu urais,unalazimisha kitu kisichowezekana
 
pengine alichoka mzee wawatu, hebu wanagamba wenzangu tumwacheni huyu baba wawatu please imetosha
 
mafuliko ya kuchukua matank ya maji na kupanda nayo mlimani na kuyamwaga bondeni ???
 
Huu uzi ungekuwa unaiponda ccm ungeshafutwa ama kuamishwa ila cha ajabu meshaona mada zaidi ya 5 kuhusu tunduma na zinafanana ila sababu zinaiponda ukawa mods wametulia tulii
 
nasikia kajinye........ Ndio sababu kushindwa kuhutubia

Hujafa hujaumbika, usimtukane yeye yakakugeukia wewe. Na Lowasa sio mgonjwa wa akili ila inajulikana tena ni shujaa sana kwani kwa walio paralyze wengi walishindwa kufika yeye alipo. Usiutukane ukunga na uzazi ungalipo.

Sina team ila sio fresh ukatania hata jirani yako kwa ugonjwa ambao hakuutaka
 
Huu uzi ungekuwa unaiponda ccm ungeshafutwa ama kuamishwa ila cha ajabu meshaona mada zaidi ya 5 kuhusu tunduma na zinafanana ila sababu zinaiponda ukawa mods wametulia tulii

Boss weka ingine mada ponda sisiem tuone kama watafanya hivyo tena. 🙈
 
[h=2]Hali tete UKAWA, Lowassa ashindwa kuhutubia huku vipaza sauti vikifanya kazi kwa Mbowe[/h]
12105725_720369238094878_6499237189801155401_n.jpg

Endelea kudhihaki kazi ya mungu kwa njaa yako... mliemsema mgonjwa anazidi kudunda..wazima wenu wanadondokaa
 
Back
Top Bottom