Lowassa anapendwa ajabu duniani kote. Mvuto wa kinabii

Lowassa anapendwa ajabu duniani kote. Mvuto wa kinabii

Hata mimi nampenda sana Lowassa.
Na hakuna wa kunibadilisha.
 
Mpira pesa ni kamali hamieni mpira maendeleo! Hapa kazi tu
 
Hivi baada ya oct huyu jamaa atakuwa hukohuko chadema au itakuaje! Sipati picha kamili kitakachotokea

ww subr wanao msapoti watakuja kulia mda c mrefu, Chadema sio chadema tena, bali ni ccm-b!
 
Sio Tanzania tu Lowassa anavunja rekodi duniani ya kuaminika na Kupendwa.
Tumtumie vizuri tunufaike.

Ni kweli ni waajabu kulala kwenye jumba la kifahari Masaki .......na ......mchana kuzuga na uji wa Moto kwa mama ntilie Tandale na Buguruni sokoni.
 
Ukweli ni ukweli tu. Jamaa anakubalika

anakubalika kwa vijana wavuta bangi sio vjana wanaojielewa, yan mitanzania kama ww inanikera sanaaaa, just take a look through mbowe na wenzake kina mbatia, walikua wanaliponda xana Lowasa kwamba ni fisadi lililo kuburu, at the same time limekatwa ccm likaamua kwenda chadema, wakalipokea na nafasi ya urais wakalipa, wenye akili zao kama vle Lipumba kasema hataki kupelekeshwa, na mbowe na mikengeza yake kashakula billion 18 zake now kakaa kimya sasa huyu kum*a wenu akiingia ikulu hakya mama naomba uraia somalia maana nishachoshwa na mitanzania miseng* kama ww.
 
Ni kweli ni waajabu kulala kwenye jumba la kifahari Masaki .......na ......mchana kuzuga na uji wa Moto kwa mama ntilie Tandale na Buguruni sokoni.

Unafiki wako hauna mfano.

Unapenda timu za ulaya... na wala hujawahi fika.....
 
Unafiki wako hauna mfano.

Unapenda timu za ulaya... na wala hujawahi fika.....

Tulia upigwe sindano, uspanic, usiwe na mahaba kwenye siasa, siasa ni unafiki na ndicho ninachokifanya ,,,,,,,,wazungu wanasema ni mchezo wenye series nyingi , unaoisha na kuanza upya ...ambao unawasomba watu wenye mchanganyiko wa kukatatamaa na maisha pamoja na mahaba ya siasa na kuwaacha njiani, "kama mtu hakuwahi kwenda Tandale-Manzese-Kariakoo" kwa maisha yake yote ya siasa leo anatafuta kura anakwenda, huo ndio Unafiki, Huku ndiko kuwachuuza Wananchi maskini, haya ndio maigizo, , , inawezekana ukawa mmoja wao mpira ni burudani kama kamari ya pesa. ambayo ni pata potea. Chapa kazi , Chapa Kazi hakuna atakayekuletea chakula au pesa nyumbani........
 
Simiyu una chuki hakuna mfano.
Utashindwa na chuki yao binafsi.

Kama wewe ni mchapa kazi, muadilifu , ambaye hujakata tama .......endelea kuchapa kazi kwani watanzania wengi wenye kuchapa kazi wamefanikiwa, wengine wanaosubiri huruma ya Mabadiliko wanaendelea kuandamana............vijana achene longolongo hakuna atakayekuonea huruma na fimbo ya maisha.
 
Ndio huyu huyu au imekuaje tena....!?

Watanzania wengi wetu niwajinga sana ndo maana wanasiasa wanatufanya watakavyo na ss tunafuata kama bendera hufataupepo juzi tu lowassa alipokua ccm watu walisema fisadi kuu na ccm wakamuengua kwenye kinyang'anyiro cha uraisi leo kahamia chadema kawa kiboko ya mafisadi amakweli tanzania bado sana na ninawashangaa sana wanaosema wanaitaji mabadiliko yaani mabadiliko tanzania bado sana
 
Watanzania wengi wetu niwajinga sana ndo maana wanasiasa wanatufanya watakavyo na ss tunafuata kama bendera hufataupepo juzi tu lowassa alipokua ccm watu walisema fisadi kuu na ccm wakamuengua kwenye kinyang'anyiro cha uraisi leo kahamia chadema kawa kiboko ya mafisadi amakweli tanzania bado sana na ninawashangaa sana wanaosema wanaitaji mabadiliko yaani mabadiliko tanzania bado sana

Mbowe alisema amebadilishia gia angani kwa kuwavua wenzie nguo
 

Attachments

  • 1440776297488.jpg
    1440776297488.jpg
    29 KB · Views: 286
Anakubalika sana
Ana nyota ya JAha na baraka za kipekee.
Hakika Lowassa ni raisi
 
Ni ukweli usiopingika kwamba raia wanampenda Lowassa kwa dhati ya mioyo yao. Kila kona unakopita lazima mjadala unakuwa juu ya Lowassa, ana nini huyu mzee? Ukitaka kuthibitisha hilo angalia mijadala hapa jamvini inavyopamba moto pale jina la Lowassa linavyojitokeza. Hata mana-ccm yenyewe mpaka yanasahau kumnadi mgombea wa yenyewe yanabaki kujambajamba tu humu ndani!!

Ukiangalia posts zinazowahusu watu hawa wawili (Lowassa na Magufuli) unakuta kwamba kwa Lowassa kunakuwa na watu wengi sana wanaotembelea post hiyo tofauti na ya Magufuli ambayo inakuwa na watu wachache sana. Hebu angalia posts za leo, ya Magufuli akiwa Shinyanga (uwanja wa Kambarage) na ya Lowassa akiwa Hai utaona wazi kabisa mpaka ma-ccm yamehama kwenye uzi wa yenyewe yanabaki kuchungulia kwenye post ya Lowassa. Hii inatoa picha kwamba Lowassa ndo baba lao watake wasitake, ije mvua-lije jua ukweli ndo huo!!

Nawaomba wana-UKAWA mlioko Kilimanjaro mtupie picha za kutosha mpaka haya magamba yapukutike!!!

Tukutane 25 Oktoba.
 
haswaaa.... huu ni utafiti na ss tunakubaliana na tafti....
hata huu uzi wa lowasa utatembelewa na watu wengi....
 
Back
Top Bottom