Lowassa anapendwa ajabu duniani kote. Mvuto wa kinabii

Lowassa anapendwa ajabu duniani kote. Mvuto wa kinabii

Democracy999

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Posts
945
Reaction score
190
Sio Tanzania tu Lowassa anavunja rekodi duniani ya kuaminika na Kupendwa.
Tumtumie vizuri tunufaike.
 

Attachments

  • FB_IMG_1440753141941.jpg
    FB_IMG_1440753141941.jpg
    9.2 KB · Views: 1,470
Lowasa nikiboko ya mafisadi ndomaana miccm hawapati ucngizi ucku na mchana kwani wanajua atakuja kuwafumulia uchi wao akiwa prezida
 
He is a charisma figure of like Nyerere yaani kila akionekana popote watu uacha shughuli zao na kuja kumuona wakiwa na furaha tele kwa matumaini ya kupata faraja wanayoikosa. inashangaza kweli hadi anapigwa marufuku kwenda anakotaka kama katiba inavyoagiza.
 
Lowasa anapendwa na mafisadi,wauza madawa na wala rushwa kama alivyo yeye.
 
He is a charisma figure of like Nyerere yaani kila akionekana popote watu uacha shughuli zao na kuja kumuona wakiwa na furaha tele kwa matumaini ya kupata faraja wanayoikosa. inashangaza kweli hadi anapigwa marufuku kwenda anakotaka kama katiba inavyoagiza.
Wadanganye bawacha unadhani watu wajinga kama wewe huyu fisadi anapendwa na mafisadi wenzake tu.
 
Lowasa nikiboko ya mafisadi ndomaana miccm hawapati ucngizi ucku na mchana kwani wanajua atakuja kuwafumulia uchi wao akiwa prezida
Kwa hakika siasa ni tamuuu! Hata list of shame ya Mwembeyanga bado haijafutika leo kageuka kiboko ya mafisadi. Only in Tanzania my friend. Nchi ya wasadikishwaaaaa!!!
 
Lowasa nikiboko ya mafisadi ndomaana miccm hawapati ucngizi ucku na mchana kwani wanajua atakuja kuwafumulia uchi wao akiwa prezida

Yan ww kibwengu kwl,eti kiboko ya mafisadi, sema ni m1 wa mafisadi mikubwa.
 
Ndio huyu huyu au imekuaje tena....!?
 

Attachments

  • 1440766974612.jpg
    1440766974612.jpg
    66.7 KB · Views: 487
  • 1440767048190.jpg
    1440767048190.jpg
    19.4 KB · Views: 422
kipenzi cha watu hicho.
Pombe azomewa na wananchi katika kijiji cha Junction wakati akiwa safarini kuelekea Kyela kwenye mkutano.
 
Kwa hakika siasa ni tamuuu! Hata list of shame ya Mwembeyanga bado haijafutika leo kageuka kiboko ya mafisadi. Only in Tanzania my friend. Nchi ya wasadikishwaaaaa!!!

Haa ha ha hawa ni nyumbu mbugani, wao kichwa hakitumiki wao ni fuata mkumbo tu.

Naamin Dr Slaa atakuwa anajishangaa kuwa nilikuwa na watu wa aina gani.

Hawq ata usijeukawashangaa kabisa, Mkapa hakukosea!
 
Nikiwaambia mbowe kauza chama kwa Lowasa watu wanabisha. Dah shikamoo pesa
 
MH. MWAKYEMBE AMLIPUA LOWASSA.
Mhe Mwakyembe amkaanga Lowassa kuhusu kadhia ya Richmond na kusema kuwa asikwepe maana tume ya Bunge ilimkuta na hatia na ikabidi ajiuzulu Uwaziri Mkuu. Ameeleza hayo kwenye mkutano wa kampeni wa Mgombea Urais kupitia CCM Mhe JOHN POMBE MAGUFULI leo huko Kyela katika mfululizo wa kampeni za mgombea huyo. Mhe Mwakyembe kaeleza kadhia hiyo kwa maelfu ya wananchi waliokuwa wakishangilia tangu mwanzo hadi mwisho na wameahidi na kuapa kutotoa kura zao kwa Mzee Lowassa!
Alieleza kuwa leo watanzania wanalipia umeme kwa bei ya juu kutokana na uroho wa Fisadi huyo kwavile Tanesco iliingizwa kwenye mkataba mbovu na pia gharama za mabilioni zilizolipwa kufuatia mkataba mbovu na kesi zilizojiri baada ya mkataba kusitishwa!
Wakati huo huo aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Mbeya Mhe Mwakipesile, aliyestaafu ameuambia mkutano huo kuwa yeye hawezi kukihama chama cha Mapinduzi kilichomsomesha na kukulia kama mwanachama.
Hii inavunja uongo uliozushwa dhidi yake kuwa kakihama chama hicho na kuhamia Ukawa!
CCM NI KAZI TU: UMOJA NI USHINDI.
 
Back
Top Bottom