Lowassa anajipanga mbio za Urais 2020

  • Thread starter Subira the princess
  • Start date

Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
645
Likes
549
Points
180
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
645 549 180
Wasalaam, tumebakisha takribani miaka 2 kabla ya kufanyika uchaguzi mkuu 2020. Naona mzee lowassa anaendelea kufanya siasa za kistaarabu na kizalendo. Tuliona mh lowassa akienda ikulu, alienda ktk uzinduzi wa maktaba udsm, na leo kuna taarifa kamili kwamba yupo zanzibar kwa mwaliko wa katibu mkuu wa cuf mh maalim seif.

Kwa mlolongo wa matukio haya ni wazi mzee lowassa anajipanga kwa ajili ya uchaguzi 2020 kwa kutumia akili nyingi na saikolojia ya hali ya Juu, wakijakustuka itakua kumepambazuka ni asubuhi. Usimdharau mtu aliepata kura mil6 + za watanzania, inawezekana lowassa yupo mioyoni mwa watanzania wengi. Ukiangalia hali ya siasa kwa sasa ccm inahali mbaya Sana, sote tujiulizie ikitokea timu ya membe ikatoka ccm na kuungana na upinzani chini ya comredi lowassa unafikiri ccm itapona? Maana itakua ccm +act+cdm+cuf+nccr+nld+ Vs ccm awamu ya tano.

Ccm wamelala, wakistuka picha limekwisha wanaona ni fahari kudili na mbowe na viongozi wa chadema wamemsahau comredi anachanja mbuga mbere kwa mbere.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
15,158
Likes
13,086
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
15,158 13,086 280
Mzee pumzika kuna kifaa chaja.
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
1,501
Likes
5,040
Points
280
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
1,501 5,040 280
Membe 2020

Lowasa ameshaonekana kuunga mkono Juhudi, kwa hiyo 2020 hana chake!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,575
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,575 280
:oops::oops::oops:Siasa buana maigizo kibao
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,419
Likes
2,568
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,419 2,568 280
Alipo tulipo
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,841
Likes
3,906
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,841 3,906 280
Wasalaam, tumebakisha takribani miaka 2 kabla ya kufanyika uchaguzi mkuu 2020. Naona mzee lowassa anaendelea kufanya siasa za kistaarabu na kizalendo. Tuliona mh lowassa akienda ikulu, alienda ktk uzinduzi wa maktaba udsm, na leo kuna taarifa kamili kwamba yupo zanzibar kwa mwaliko wa katibu mkuu wa cuf mh maalim seif.

Kwa mlolongo wa matukio haya ni wazi mzee lowassa anajipanga kwa ajili ya uchaguzi 2020 kwa kutumia akili nyingi na saikolojia ya hali ya Juu, wakijakustuka itakua kumepambazuka ni asubuhi. Usimdharau mtu aliepata kura mil6 + za watanzania, inawezekana lowassa yupo mioyoni mwa watanzania wengi. Ukiangalia hali ya siasa kwa sasa ccm inahali mbaya Sana, sote tujiulizie ikitokea timu ya membe ikatoka ccm na kuungana na upinzani chini ya comredi lowassa unafikiri ccm itapona? Maana itakua ccm +act+cdm+cuf+nccr+nld+ Vs ccm awamu ya tano.

Ccm wamelala, wakistuka picha limekwisha wanaona ni fahari kudili na mbowe na viongozi wa chadema wamemsahau comredi anachanja mbuga mbere kwa mbere.
Huu ujinga huwa mnajifariji mkiwa na akili zenu au mkiwa mmelewa?
Tume ipi ya uchaguzi mnayoongelea?
 
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
1,282
Likes
1,454
Points
280
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
1,282 1,454 280
Wasalaam, tumebakisha takribani miaka 2 kabla ya kufanyika uchaguzi mkuu 2020. Naona mzee lowassa anaendelea kufanya siasa za kistaarabu na kizalendo. Tuliona mh lowassa akienda ikulu, alienda ktk uzinduzi wa maktaba udsm, na leo kuna taarifa kamili kwamba yupo zanzibar kwa mwaliko wa katibu mkuu wa cuf mh maalim seif.

Kwa mlolongo wa matukio haya ni wazi mzee lowassa anajipanga kwa ajili ya uchaguzi 2020 kwa kutumia akili nyingi na saikolojia ya hali ya Juu, wakijakustuka itakua kumepambazuka ni asubuhi. Usimdharau mtu aliepata kura mil6 + za watanzania, inawezekana lowassa yupo mioyoni mwa watanzania wengi. Ukiangalia hali ya siasa kwa sasa ccm inahali mbaya Sana, sote tujiulizie ikitokea timu ya membe ikatoka ccm na kuungana na upinzani chini ya comredi lowassa unafikiri ccm itapona? Maana itakua ccm +act+cdm+cuf+nccr+nld+ Vs ccm awamu ya tano.

Ccm wamelala, wakistuka picha limekwisha wanaona ni fahari kudili na mbowe na viongozi wa chadema wamemsahau comredi anachanja mbuga mbere kwa mbere.
Huyo Lowassa atakuja na Tume yake ya uchaguzi?, na polisi je, na makolokolo mengine atayapata wapi? Hizi ndio kura za uhakika, achana na hiyo million 6+ ambazo ni takataka tu!
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
958
Likes
1,014
Points
180
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
958 1,014 180
''ndugu zangu huu ndo wakati wa kuitoa ccm madarakani, tukishindwa kuitoa ccm madarakani katika uchaguzi huu basi hatutaweza kamwe( labda baada ya miaka mingi tena ijayo)'' hayo ni maneno ya Frederick Sumaye wakati wa kampeni 2015
kama ccm ilishindwa kutoka kwa mtikisiko wa 2015 basi haitotoka tena labda yesu arudi
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,877
Likes
2,595
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,877 2,595 280
aisee natamani marehemu mtikila afufuke amuone lowassa anavyoendelea kunawiri
 
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
1,845
Likes
1,077
Points
280
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
1,845 1,077 280
Ya marehem mtikila yanatimia huo ugonjwa unamsubua sana mzee lowasa hawezi acha kuwazia nafasi ya uraisi hili halina ubishi mzee hiyo nasafi kwa sasa sio yake aachie wenye nguvu wapambane
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,237
Likes
20,666
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,237 20,666 280
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
791
Likes
641
Points
180
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
791 641 180
Bado Lowassa anafaa kupeperusha bendera ya upinzani.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,083
Likes
29,365
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,083 29,365 280
Hivi mnaendelea kuamini kwamba kuna siku CCM itatoka madaraka kwa kushindwa uchaguzi?

Ccm? Itoke madarakani kisa kura? CCM?
 
N

needeseela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
1,456
Likes
322
Points
180
Age
24
N

needeseela

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
1,456 322 180
Wasalaam, tumebakisha takribani miaka 2 kabla ya kufanyika uchaguzi mkuu 2020. Naona mzee lowassa anaendelea kufanya siasa za kistaarabu na kizalendo. Tuliona mh lowassa akienda ikulu, alienda ktk uzinduzi wa maktaba udsm, na leo kuna taarifa kamili kwamba yupo zanzibar kwa mwaliko wa katibu mkuu wa cuf mh maalim seif.

Kwa mlolongo wa matukio haya ni wazi mzee lowassa anajipanga kwa ajili ya uchaguzi 2020 kwa kutumia akili nyingi na saikolojia ya hali ya Juu, wakijakustuka itakua kumepambazuka ni asubuhi. Usimdharau mtu aliepata kura mil6 + za watanzania, inawezekana lowassa yupo mioyoni mwa watanzania wengi. Ukiangalia hali ya siasa kwa sasa ccm inahali mbaya Sana, sote tujiulizie ikitokea timu ya membe ikatoka ccm na kuungana na upinzani chini ya comredi lowassa unafikiri ccm itapona? Maana itakua ccm +act+cdm+cuf+nccr+nld+ Vs ccm awamu ya tano.

Ccm wamelala, wakistuka picha limekwisha wanaona ni fahari kudili na mbowe na viongozi wa chadema wamemsahau comredi anachanja mbuga mbere kwa mbere.
Lowassa kama twiga anaona mbali hakurupuki siasa anaijua tena siasa ambayo haina matusi. Lowassa na Membe wakiungana kutakuwa na mafuriko mengine makubwa kampeni zitanoga na machungu ya uchumi kudorora tutasahau kwa muda.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,018
Likes
1,450
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,018 1,450 280
Lowassa kama twiga anaona mbali hakurupuki siasa anaijua tena siasa ambayo haina matusi. Lowassa na Membe wakiungana kutakuwa na mafuriko mengine makubwa kampeni zitanoga na machungu ya uchumi kudorora tutasahau kwa muda.
Demokrasia

Tundu Lissu

Zitto

Lowassa tupa Kule, msanii...yupo na jiwe
 
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
645
Likes
549
Points
180
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
645 549 180
Demokrasia

Tundu Lissu

Zitto

Lowassa tupa Kule, msanii...yupo na jiwe
Mkuu huyu mtu lowassa sio wa kubeza ana mikakati ya kijasusi bila kelele
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911