Lowassa Amgaragaza Magufuli kura ya maoni

client

JF-Expert Member
Dec 13, 2015
619
1,000
Waziri Mkuu wa zamani Mhe.Edward Lowassa amemgaragaza Rais John Pombe Magufuli kwenye kura ya maoni (opinion poll) iliyoendeshwa na gazeti la Raia Mwema kupitia ukurasa wake wa Tweeter. Katika kura hiyo RaiaMwema waliuliza ni mwanasiasa gani aliyekua na mvuto zaidi kwa mwaka 2016, ambapo 39% ya wapiga kura wamemtaja Lowassa, 36% wamemtaja Rais Magufuli, huku Tundu Lissu akishika nafasi ya 3 kwa 17% na January Makamba akiburuza mkia kwenye orodha hiyo kwa 08%.
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,011
2,000
Wametoa wapi ruhusa ya kupiga kura ya maoni na Raia Mwema nani kawapa ruhusa ya kufanya hivyo..? Huu ni uchochezi..!! Na mnaanza kumjaribu Mh. Rais.. tutaligodbless Gazeti sasa hv..
 

isotaaaa

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,924
2,000
Waziri Mkuu wa zamani Mhe.Edward Lowassa amemgaragaza Rais John Pombe Magufuli kwenye kura ya maoni (opinion poll) iliyoendeshwa na gazeti la Raia Mwema kupitia ukurasa wake wa Tweeter. Katika kura hiyo RaiaMwema waliuliza ni mwanasiasa gani aliyekua na mvuto zaidi kwa mwaka 2016, ambapo 39% ya wapiga kura wamemtaja Lowassa, 36% wamemtaja Rais Magufuli, huku Tundu Lissu akishika nafasi ya 3 kwa 17% na January Makamba akiburuza mkia kwenye orodha hiyo kwa 08%.
uchaguzi lini mkuu?
 

tusionacho

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
274
1,000
Mnashindanisha kijiko na sinia Lowassa ni rais wa mioyo ya watu hata waitishe uchaguzi kesho hakuna wakushindana naye
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
984
1,000
Kwanza hilo gazeti ni wachochezi tu, yaani Makamba naye wanamuweka kwenye list ya wanasiasa wenye mvuto? Dah! Nahisi gazeti hili utafiti wao wameshirikiana na TWAWEZA kupendekeza majina ya hao wapigiwa kura
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,646
2,000
Ningepata taarifa za kura kabla ya kupigwa hakika pasenti ingeongezeka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom