Lowassa aanza kuchunga ng'ombe huko Handeni, Tanga

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,317
Reaction score
23,192
Mzee hana habari, hana muda wa kulumbana na watu, anafanya kazi.

Hii ndio siasa tunayoitaka.
 

Attachments

  • 1451071462262.jpg
    79.2 KB · Views: 7,367
  • 1451071477044.jpg
    105.7 KB · Views: 6,859
  • 1451071493423.jpg
    83 KB · Views: 6,250
  • 1451071508950.jpg
    89.6 KB · Views: 6,119
Asante mzee kilicho fanyika Kila mtanzania anakijua MWENYEZI MUNGU! .akupe maisha. marefu mzee wangu mamvi
 
Lowassa alipaswa awe bongo movie!

kabla hujaandika jambo jaribu kufikiria kwanza... LOWASA alishakuwa waziri mkuu wa hii nchi.. level yake sio hiyo unayoiwaza wewe popoma wa bongo muvi
 
Rais wenu mwenyewe anajua hakushinda sasa hivi vilamba makalio ndo vimebaki kupiga domo tu!
 
Ngoja aumwe na nyoka huko porini ndio atajua madhara ya usanii. Mchungaji gani wa ng'ombe anayevaa shati la Versace, suruali toka duka la Harrods na viatu vya kiitaliano akiwa mbugani?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…