Lowasa analipiza Kisasi tu na si vinginevyo!

Lowasa analipiza Kisasi tu na si vinginevyo!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Kwa jinsi nionavyo mambo yalivyo ninafikiri fisadi Lowasa lengo lake kwa kupitia KLM/ukawa hatafuti uraisi wa JMT ingawaje mwanzoni uliutaka kupitia CCM, bali anataaka kulipiza kisasi tu, nimekuwa nikimuangalia fisadi Lowasa tangu siku za mwisho kabla hajakatwa na Chama Dola alikuwa ambaye wazungu wangesema ,,bitten down" na aliyejaa ghadhabu kwani anaonekana anaamini kuwa amesalitiwa na wale ambao siajabu walikubaliana tangu mwanzo (mwanzo maana yake miaka krb 20 iliyopita) kwamba sasa ni zamu yake na jamaa alijiandaa kweli kweli siyo mchezo kuanzia Makanisani, Misikitini, bodaboda mpaka Vyuo Vikuu halafu dakika ya mwisho siku hatima yake ya kisiasa inakuja kuamuliwa na kijana mdogo sana Nape Nnauye naamini hilo jambo fisadi Lowasa limemuuma sana kwani hakutegemea kutukanwa na vijana kama akina Makonda!

Sasa baada ya hapo naona akaamua sasa ngoja nimwage ugali kwa maana ya kuibomoa CCM ili tukose wote na ameamua kufanya hivyo kwa kuujenga Upinzani ili hali yeye mwenyewe anaelewa kwamba hawezi kusinda Uraisi kwani anaujua mfumo wa TanZania ulivyo siajabu klk mtu yoyote yule, kwa nini ameamua kufanya hivyo? kwangu mimi nafikiri ni kwamba ana hasira sana na anataka kulipizia tu, yaani kuidhoofisha CCM ndiyo maaana unaona watu wake wa karibu hawajamfwata kama akina Nchimbi, Mama Sofia Simba kwani wanajua Uraisi hawezi kushinda kumbuka fisadi Lowasa mwanzoni alisema atahama na Wabunge 150 lkn mpaka sasa hivi waliomfwata ni wale waliokatwa na CCM, sasa kwa nini? Ni kwa sababu wamepima na wameona Uraisi Lowasa hapati, na anasukumwa na Hasira tu!

Na baada ya uchaguzi fisadi Lowasa atarejea CCM siku moja kwa nje ya CCM hawezi kushamiri!
 
Ukawa kazi moja tu,KUJENGA TAASISI IMARA ZA DOLA hbr ya visasi ni mambo ya vasco da gama
 
Analipiza kisasi kwa baya lipi ccm walilomtendea? tulieni mwaka huu wananchi wanajielewa tofaut na chaguzi zilizopita propaganda zenu za uongo hazina nafasi hata ya kusikilizwa
Hata Mimi nashangaa. Hofu yao ni mini kama hawakumkosea kitu. Kisasi ni kwa Yule aliyekutenda tu.
 
Nawapongeza sana watanzania kwa kuwa na uelewa wa kutosha zama hizi, yaani mtu akiandika vitu vya uzushi kuhusu Lowassa wanamubehua mapemaaaaaaaaaa.:dance:
 
Wala hatudanganyiki tunajua FISIEM wameshawalipa buku 2,mueneze propaganda ushuzi lakini hatuachani na UKAWA hata mnye
 
Wala hatudanganyiki tunajua FISIEM wameshawalipa buku 2,mueneze propaganda ushuzi lakini hatuachani na UKAWA hata mnye

kama babu yenu lowasa atashinda,mnitafute nitawapa zawad!ccm kushndwa kwa sasa au kutoka madarakan,may be kwa vita.jidanganyeni vijana.mwapoteza pumzi ya mungu kumpongeza mtu asiyeweza kushnda.tuliosoma nyakat tunajua.kama waona huwez kuwa na uchaguz usio na shaka,bas bora lala na mke wako ktandan mjadir maisha ya familia kuliko kumzungumzia lowasa
 
kwa jinsi nionavyo mambo yalivyo ninafikiri fisadi lowasa lengo lake kwa kupitia klm/ukawa hatafuti uraisi wa jmt ingawaje mwanzoni uliutaka kupitia ccm, bali anataaka kulipiza kisasi tu, nimekuwa nikimuangalia fisadi lowasa tangu siku za mwisho kabla hajakatwa na chama dola alikuwa ambaye wazungu wangesema ,,bitten down" na aliyejaa ghadhabu kwani anaonekana anaamini kuwa amesalitiwa na wale ambao siajabu walikubaliana tangu mwanzo (mwanzo maana yake miaka krb 20 iliyopita) kwamba sasa ni zamu yake na jamaa alijiandaa kweli kweli siyo mchezo kuanzia makanisani, misikitini, bodaboda mpaka vyuo vikuu halafu dakika ya mwisho siku hatima yake ya kisiasa inakuja kuamuliwa na kijana mdogo sana nape nnauye naamini hilo jambo fisadi lowasa limemuuma sana kwani hakutegemea kutukanwa na vijana kama akina makonda!

sasa baada ya hapo naona akaamua sasa ngoja nimwage ugali kwa maana ya kuibomoa ccm ili tukose wote na ameamua kufanya hivyo kwa kuujenga upinzani ili hali yeye mwenyewe anaelewa kwamba hawezi kusinda uraisi kwani anaujua mfumo wa tanzania ulivyo siajabu klk mtu yoyote yule, kwa nini ameamua kufanya hivyo? kwangu mimi nafikiri ni kwamba ana hasira sana na anataka kulipizia tu, yaani kuidhoofisha ccm ndiyo maaana unaona watu wake wa karibu hawajamfwata kama akina nchimbi, mama sofia simba kwani wanajua uraisi hawezi kushinda kumbuka fisadi lowasa mwanzoni alisema atahama na wabunge 150 lkn mpaka sasa hivi waliomfwata ni wale waliokatwa na ccm, sasa kwa nini? Ni kwa sababu wamepima na wameona uraisi lowasa hapati, na anasukumwa na hasira tu!

Na baada ya uchaguzi fisadi lowasa atarejea ccm siku moja kwa nje ya ccm hawezi kushamiri!

haya. Tumekusikia, tumekupuuza na tunasonga mbele
 
Umekula maharagwe ya wapi wewe..? Haya uliyoyaandika hapa ulitakiwa ukae na familia yako uwaambie.. Kisha uwaangalie reaction yao..
 
Kwa jinsi nionavyo mambo yalivyo ninafikiri fisadi Lowasa lengo lake kwa kupitia KLM/ukawa hatafuti uraisi wa JMT ingawaje mwanzoni uliutaka kupitia CCM, bali anataaka kulipiza kisasi tu, nimekuwa nikimuangalia fisadi Lowasa tangu siku za mwisho kabla hajakatwa na Chama Dola alikuwa ambaye wazungu wangesema ,,bitten down" na aliyejaa ghadhabu kwani anaonekana anaamini kuwa amesalitiwa na wale ambao siajabu walikubaliana tangu mwanzo (mwanzo maana yake miaka krb 20 iliyopita) kwamba sasa ni zamu yake na jamaa alijiandaa kweli kweli siyo mchezo kuanzia Makanisani, Misikitini, bodaboda mpaka Vyuo Vikuu halafu dakika ya mwisho siku hatima yake ya kisiasa inakuja kuamuliwa na kijana mdogo sana Nape Nnauye naamini hilo jambo fisadi Lowasa limemuuma sana kwani hakutegemea kutukanwa na vijana kama akina Makonda!

Sasa baada ya hapo naona akaamua sasa ngoja nimwage ugali kwa maana ya kuibomoa CCM ili tukose wote na ameamua kufanya hivyo kwa kuujenga Upinzani ili hali yeye mwenyewe anaelewa kwamba hawezi kusinda Uraisi kwani anaujua mfumo wa TanZania ulivyo siajabu klk mtu yoyote yule, kwa nini ameamua kufanya hivyo? kwangu mimi nafikiri ni kwamba ana hasira sana na anataka kulipizia tu, yaani kuidhoofisha CCM ndiyo maaana unaona watu wake wa karibu hawajamfwata kama akina Nchimbi, Mama Sofia Simba kwani wanajua Uraisi hawezi kushinda kumbuka fisadi Lowasa mwanzoni alisema atahama na Wabunge 150 lkn mpaka sasa hivi waliomfwata ni wale waliokatwa na CCM, sasa kwa nini? Ni kwa sababu wamepima na wameona Uraisi Lowasa hapati, na anasukumwa na Hasira tu!

Na baada ya uchaguzi fisadi Lowasa atarejea CCM siku moja kwa nje ya CCM hawezi kushamiri!

Wewe jamaa hamnazo kama sio una uwezo mdogo sana wa kufikiri maana umeandika pumba tupu kwa kweli na kwa bahati nzuri sisi sio kuku hivyo haziwezi kuwa chakula kwetu,eti wabunge 150 wamepima wakaona lowassa hawezi pata urais ndomaana hawajahamia huku ukawa...ukweli ni hivii lowassa ana possibility kubwa sana ya kushinda URAIS na ukawa wenyewe wapo wengi na walishafanya mgawanyo wa majimbo kwa kila mgombea wakamaliza hivyo unafikiri ni rahisi kwa hao wabunge wengi hivyo ambao kwa idadi yao wanachukua karibu nusu ya majimbo yote nchini kuhamia UKAWA ilihali wanaona kabisa hawawezi kupata jimbo ata moja?...au unazani wanataka wawe wanachama wakaaida wakiwa ukawa??...hivyo ujue kabisa hao 150 aliosema lowassa ni kweli na ata kama wamebaki CCM wataendelea kumsupport kwa kuibomoa CCM na ndio maana kuna makada wajuu wa CCM walisema kwa sasa CCM ina maadui wa ndani na nj'e ya chama na hiyo ndo vita mbaya na kwahakika hamtashinda OCTOBER-25TH.
 
nimekuwa nikimuangalia fisadi Lowasa tangu siku za mwisho kabla hajakatwa na Chama Dola alikuwa ambaye wazungu wangesema ,,bitten down"
Hao ni wazungu wa wapi ambao wangesema ,,bitten down". Labda hao ni wazungu wa Lumumba! Kweli CCM imechanganyikiwa na sasa imebaki inaweweseka tu...poleni zenu ila Ikulu mtaisikia tu kwenye bomba na hicho kizungu chenu.

 
  • Thanks
Reactions: G3T
Wewe jamaa hamnazo kama sio una uwezo mdogo sana wa kufikiri maana umeandika pumba tupu kwa kweli na kwa bahati nzuri sisi sio kuku hivyo haziwezi kuwa chakula kwetu,eti wabunge 150 wamepima wakaona lowassa hawezi pata urais ndomaana hawajahamia huku ukawa...ukweli ni hivii lowassa ana possibility kubwa sana ya kushinda URAIS na ukawa wenyewe wapo wengi na walishafanya mgawanyo wa majimbo kwa kila mgombea wakamaliza hivyo unafikiri ni rahisi kwa hao wabunge wengi hivyo ambao kwa idadi yao wanachukua karibu nusu ya majimbo yote nchini kuhamia UKAWA ilihali wanaona kabisa hawawezi kupata jimbo ata moja?...au unazani wanataka wawe wanachama wakaaida wakiwa ukawa??...hivyo ujue kabisa hao 150 aliosema lowassa ni kweli na ata kama wamebaki CCM wataendelea kumsupport kwa kuibomoa CCM na ndio maana kuna makada wajuu wa CCM walisema kwa sasa CCM ina maadui wa ndani na nj'e ya chama na hiyo ndo vita mbaya na kwahakika hamtashinda OCTOBER-25TH.

Ni hivi hao Wabunge 150 kama kweli wangekuwa na uhakika ya kwamba fisadi Lowasa atashinda uchaguzi wangeshajitokeza kama vile wale waliokatwa na kuhamia KLM/UKAWA lkn mpaka sasa hivi hawajafanya hivyo kwanza ni kinyume chake wote wameshachukua fomu kuteteta Majimbo yao kupitia CCM na wengine wale high profile ambao walijitokeza siku fisadi Lowasa alipokatwa kama Sofia Simba na Nchimbi wameshaamua kubakia CCM na tayari wameshamuita fisadi Lowasa msaliti sasa kama walikuwa na uhakika wa ushindi ni kwa nini wasingetangaza kujiunga na fisadi Lowasa/UKAWA/KLM?

Jibu ni rahisi tu, wanajua kwamba kwa mfumo wa TanZania jinsi ulivyo Upinzani hawawezi kushinda Uchaguzi kwa hali ya kawaida hilo hata fisadi Lowasa analifahamu na ndio maana wamemgomea!

Kumbuka Kenya na KANU ambako siku zote mnapenda kulinganisha ni kwamba akina Raila walivyoondoka KANU walioondoka wote kwa pamoja na kulikuwa hakuna kutegeana wala mjadala wowote ule ni kwamba iliamuliwa na ikatokea mara moja lkn hilo mpaka sasa hivi kwa CCM limeshindikana kwa maana waliotoka ni wale waliokwishatemwa hivyo kama wasingetemwa pia wasingetoka CCM!
 
UKAWA wala EL hawawezi kushinda urais. Kitakachofanyika October 25 ni kupunguza kua za magufuli. Nadhani EL atapata between 30% and 36%. Kwa ubunge UKAWA between 33 seats and 58 eats. Viti ya CUF huko Pemba vyote vitaend UKAWA na Unguja pengine viwili u vitatu. Yaani kwa ubunge Bara Chadema viti vitpungua mno. Mikoa ya Lindi na Mtwara ambako CUF ina wafuasi wengi watapoteza yote.
 
Kwa jinsi nionavyo mambo yalivyo ninafikiri fisadi Lowasa lengo lake kwa kupitia KLM/ukawa hatafuti uraisi wa JMT ingawaje mwanzoni uliutaka kupitia CCM, bali anataaka kulipiza kisasi tu, nimekuwa nikimuangalia fisadi Lowasa tangu siku za mwisho kabla hajakatwa na Chama Dola alikuwa ambaye wazungu wangesema ,,bitten down" na aliyejaa ghadhabu kwani anaonekana anaamini kuwa amesalitiwa na wale ambao siajabu walikubaliana tangu mwanzo (mwanzo maana yake miaka krb 20 iliyopita) kwamba sasa ni zamu yake na jamaa alijiandaa kweli kweli siyo mchezo kuanzia Makanisani, Misikitini, bodaboda mpaka Vyuo Vikuu halafu dakika ya mwisho siku hatima yake ya kisiasa inakuja kuamuliwa na kijana mdogo sana Nape Nnauye naamini hilo jambo fisadi Lowasa limemuuma sana kwani hakutegemea kutukanwa na vijana kama akina Makonda!

Sasa baada ya hapo naona akaamua sasa ngoja nimwage ugali kwa maana ya kuibomoa CCM ili tukose wote na ameamua kufanya hivyo kwa kuujenga Upinzani ili hali yeye mwenyewe anaelewa kwamba hawezi kusinda Uraisi kwani anaujua mfumo wa TanZania ulivyo siajabu klk mtu yoyote yule, kwa nini ameamua kufanya hivyo? kwangu mimi nafikiri ni kwamba ana hasira sana na anataka kulipizia tu, yaani kuidhoofisha CCM ndiyo maaana unaona watu wake wa karibu hawajamfwata kama akina Nchimbi, Mama Sofia Simba kwani wanajua Uraisi hawezi kushinda kumbuka fisadi Lowasa mwanzoni alisema atahama na Wabunge 150 lkn mpaka sasa hivi waliomfwata ni wale waliokatwa na CCM, sasa kwa nini? Ni kwa sababu wamepima na wameona Uraisi Lowasa hapati, na anasukumwa na Hasira tu!

Na baada ya uchaguzi fisadi Lowasa atarejea CCM siku moja kwa nje ya CCM hawezi kushamiri!

Ivi nikuulize tu,RAIS anachaguliwa na CCM au anachaguliwa na WANANCHI?? TUMECHOKAAAAAAAA NA CCM .:A S 103::A S 103::A S 103: ,OCTO 25 NI KUCHINJA CCM .
 
hakutegemea kutukanwa na vijana kama akina Makonda!


Hakuna mtu yeyote, awe mtu mzima au mtoto anapenda kutukanwa. Hivi wewe ukitukanwa na kijana umri kama mwanao utafurahi?
Hakika inashangaza sana kuona unashabikia matusi. Inawezekana ulishabikia pia huyo kijana wako alipompiga mzee W.. Kama ni hivyo usishangae yakikupata kama hayo, muosha huoshwa.
Lakini ondoa hofu mtoto akinyea mkono huukati! bali....
 
Back
Top Bottom