Love your wife and honor your family'

Love your wife and honor your family'

Hapo umenena ni kukumbushana tu...utekelezaji ndio kazi na ufanikishaji ndo next to impossible


Nashukuru kwakuwa hujasema haiwezekani lakini mimi naamini inawezekana tukishinda majaribu na kufanya kilicho sahihi.
 
Nashukuru kwakuwa hujasema haiwezekani lakini mimi naamini inawezekana tukishinda majaribu na kufanya kilicho sahihi.


Ok brothers,let's give a hard try in our togetherness
 
Acheni kuzuga humu unakuta mtu ana vimada wawili amewapangishia vyumba na anayemkonga roho anataka kumjengea big house,bar anataka kuweka heshima na takataka zingine kibao halafu huo motto utawakia wapi
 
Acheni kuzuga humu unakuta mtu ana vimada wawili amewapangishia vyumba na anayemkonga roho anataka kumjengea big house,bar anataka kuweka heshima na takataka zingine kibao halafu huo motto utawakia wapi


Tunahitajika kubadilika.
 
Kwanini isiwezekane kama tumedhamiria? Mimi nadhani ni jambo la muhimu kuangalia familia yako na kuiheshimu na kumpenda mke wako nafikiri ni kitu chenye heshima hiko.

^^
Unaijua ndoa?
^^
 
Back
Top Bottom