...Love inaweza kusurvive bila cash?

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
When poverty enters through the door, love escapes through the window!!!!
Simone de bauvoir...

Ila nadhani kuna watu wanapendana kweli na wanaweza kuendelea wakati wote... with or without... Mimi na shemeji yenu tukiwemo. lol
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
That is why nakupenda AshaDii

Gosh!! This is news to me..... I am humbled Moseley, in the long run i think nami
nitakupenda pia (sitaki danganya kua nakupenda) Ila One thing is for sure... I already like you.
 

shalis

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
271
0
without kabisaaaaaaaa no no money mmha idont think sasa mtaogaje maana sabuni hakuna,
mkiwa mnalala si harufu si utachukia au ??? mi nadhani i t hav to be there hata kidogo kusapport mapenzi yasonge...
 

NusuMutu

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
421
0
kimsingi kila mtu ananunulika ila mpaka utakapo fahamu value yake..,ni wachache ambao thamani yao mbele ya pesa haifahamiki hivyo ni wachache wanaoweza ku-survive kwenye love bila ya pesa.
 

Mamaa Kigogo

Senior Member
Sep 26, 2011
105
0
love without money its imposible , ni ngumu kwa kweli watu wanajishauaga tu tupendane kwa shida na raha wapi hawana lolote mshiko mbele huna kushoto geukaa mbele tembea . mwanaume huna hela mjini unafanya nini
 

Nsabhi

JF-Expert Member
Feb 23, 2011
1,094
1,195
Kama wewe binafsi huwezi kusurvive bila pesa kwanini iwezekane katika mapenzi. No money no life no love that is the truth of the matter acheni kudanganyana. Hujui kupendeza ni hela ebo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom