Lorry laanguka laziba barabara Vigwaza'Chalinze Dar


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Lorry la mizigo limeanguka katikati ya barabara na kuziba njia kuu itokayo Chalinze kwenda Dar.Source mimi mwenyewe eneo la tukio.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
lahaula hapo askali wasipoliondosha itakuwa taabu foleni mpaka ubungo
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
VP LIMEUA?
KAMA LIMEUA TUMPELEKEE TAARIFA MUKULU
ILI ATUME SALAMU ZA RMBRMB!
:frown:
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Sumatra wanajiandaa kuifungia hiyo kampuni.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Watakuwa CHADEMA walioliangusha
 
dizbap

dizbap

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
156
Likes
12
Points
35
dizbap

dizbap

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
156 12 35
VP LIMEUA?
KAMA LIMEUA TUMPELEKEE TAARIFA MUKULU
ILI ATUME SALAMU ZA RMBRMB!
:frown:
Teh teh! Lol! Mukulu Full full ndani ya NY! Hivi anaonaje akiwa kule na Umeme upo 24/7 anajisikiaje? Huwa Hatamani inchi yake ingekuwa kama huko alipo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,898
Members 474,861
Posts 29,239,807