Duh Aisee JF-Expert Member Joined Jul 28, 2025 Posts 1,296 Reaction score 859 Aug 19, 2025 #1,181 King Kong III said: Hatari sana lile Pori labda lipo kwa Kazi maalum kama pori la MALINDI,MABWEPANDE MSITUNI kwa Ulimboka etc Click to expand... Sema nilipita mwezi wa 6 ile barabara ikimaliziwa watu watasogea tu.
King Kong III said: Hatari sana lile Pori labda lipo kwa Kazi maalum kama pori la MALINDI,MABWEPANDE MSITUNI kwa Ulimboka etc Click to expand... Sema nilipita mwezi wa 6 ile barabara ikimaliziwa watu watasogea tu.
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,130 Reaction score 98,534 Aug 19, 2025 #1,182 Shangani Mtwara said: Sema nilipita mwezi wa 6 ile barabara ikimaliziwa watu watasogea tu. Click to expand... Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road?
Shangani Mtwara said: Sema nilipita mwezi wa 6 ile barabara ikimaliziwa watu watasogea tu. Click to expand... Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road?
Duh Aisee JF-Expert Member Joined Jul 28, 2025 Posts 1,296 Reaction score 859 Aug 19, 2025 #1,183 King Kong III said: Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road? Click to expand... Kipindi napita ilikuwa bado, juzi juzi sijatumia hiyo njia
King Kong III said: Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road? Click to expand... Kipindi napita ilikuwa bado, juzi juzi sijatumia hiyo njia
S Saveya JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 3,640 Reaction score 3,885 Aug 19, 2025 #1,184 King Kong III said: Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road? Click to expand... Mkandarasi KINGS yuko site
King Kong III said: Kwani bado lami haijakamilika hadi bagamoyo road? Click to expand... Mkandarasi KINGS yuko site
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,130 Reaction score 98,534 Aug 19, 2025 #1,185 Saveya said: Mkandarasi KINGS yuko site Click to expand... Anazingua sana ,mimi nilipita kama miaka miwili nyuma ilikuwa inajengwa yaani mpaka sasa hawajamaliza? Bongo kila sehemu shida tu hakuna kwenye unafuu.
Saveya said: Mkandarasi KINGS yuko site Click to expand... Anazingua sana ,mimi nilipita kama miaka miwili nyuma ilikuwa inajengwa yaani mpaka sasa hawajamaliza? Bongo kila sehemu shida tu hakuna kwenye unafuu.
Mine eyes JF-Expert Member Joined Apr 11, 2016 Posts 6,581 Reaction score 7,236 Aug 20, 2025 #1,186 Mmh! Wali mumu..!
S spleen JF-Expert Member Joined Apr 24, 2013 Posts 4,770 Reaction score 8,074 Mar 20, 2026 #1,187 Ebana waliomuua bado hawajapatikana tu hadi leo?
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,152 Mar 20, 2026 #1,188 Hatari sana
IIT MWASISI OS JF-Expert Member Joined Jan 26, 2023 Posts 3,536 Reaction score 3,109 Apr 2, 2026 #1,189 RIP