Looking for business idea


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
912
Likes
38
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
912 38 45
My wife has 20m cash and is looking for lucrative business idea, originally she had thought doing micro-finance business but she is afraid or risks involved.

Is there any one with business idea that we can aaply

Thanks.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,510
Likes
2,059
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,510 2,059 280
Mie kiingereza sijui vizuri,ila nikiona pesa tu huwa kinakuja.
Halafu mambo ya kizungu wakati pesa yenyewe ni kuwekeza kwenye biashara ya kiswahili inaboa.
Kuna watu hawajui Kiingereza ni wakali wa Ideas za Biashara.
Weka kizungu angalau una deal kama la 200 -500m hivi.

Anyway.
Mie simshauri aingie huko,mambo ya Riba sio mazuri kwa dini zote na ndio maana wenye Taasisi hizo huwa mwisho wao chaliii,maana ni kama una dhulum mtu huku unajua kwamba unadhulum.

Mwambie awekeze kwenye Kilimo na ufugaji,itamlipa sana.
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
912
Likes
38
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
912 38 45
Mie kiingereza sijui vizuri,ila nikiona pesa tu huwa kinakuja.
Halafu mambo ya kizungu wakati pesa yenyewe ni kuwekeza kwenye biashara ya kiswahili inaboa.
Kuna watu hawajui Kiingereza ni wakali wa Ideas za Biashara.
Weka kizungu angalau una deal kama la 200 -500m hivi.

Anyway.
Mie simshauri aingie huko,mambo ya Riba sio mazuri kwa dini zote na ndio maana wenye Taasisi hizo huwa mwisho wao chaliii,maana ni kama una dhulum mtu huku unajua kwamba unadhulum.

Mwambie awekeze kwenye Kilimo na ufugaji,itamlipa sana.
Asante kwa ushuari kaka ila kilimo na ufugaji ni kama vile gambling, I am not ready to buy the idea
 
M

mjasiriamalidzamani

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
286
Likes
182
Points
60
M

mjasiriamalidzamani

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
286 182 60
mtazamo wako wewe kuhusu partnerships au joint venture upoje,bcoz I got a million dollar idea
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,076
Likes
1,978
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,076 1,978 280
My wife has 20m cash and is looking for lucrative business idea, originally she had thought doing micro-finance business but she is afraid or risks involved.

Is there any one with business idea that we can aaply

Thanks.
Tell her to pm me I can help as long as she can learn to trust a stranger.
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,858
Likes
593
Points
280
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,858 593 280
My wife has 20m cash and is looking for lucrative business idea, originally she had thought doing micro-finance business but she is afraid or risks involved.

Is there any one with business idea that we can aaply

Thanks.
I suggest you give us, my office, to work out your task, in a week we come up with researched and viable business idea, then we prepare its business plan. Also visit us: www.kimiconsultancy.blogspot.com
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Hiyo idea ya mkeo ni nzuri sana kuliko unavyofikiri. Tafuteni wanaofanya biashara hizo mpate in and out muifanye official, kwa mtaji huo unatosha kwa kuanzia. Demand ya uhitaji wa hela ni kubwa siku zote miaka yote na supply ni ndogo. the more business inavyokuwa na risk the inavyokuwa na faida kubwa. Huwezi kuondoa risk, we just manage it. Tafuteni ofisi ya vyumba viwili, nunueni fenicha chache kulingana na ukubwa wa ofisi, sajilini kampuni kisha toeni mikopo ya muda mfupi (mwezi mmoja)(dharula) kwa reasonable interest rate, mkopo uanzie elfu 50 hadi laki 3. Ndani ya mwaka mmoja mtaniambia.
 
jluvanda

jluvanda

Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
68
Likes
1
Points
0
jluvanda

jluvanda

Member
Joined Jan 15, 2013
68 1 0
Kampuni ya Chinaworldbuz Company Limited (CWB) ni kampuni ya muungano wa vijana wa kitanzania na kichina waishio jijini Shanghai-China.Kampuni hii iliyoanzishwa february mwaka 2012 jijini Shanghai kwa Lengo la kuifikia jamii ya wafanyabiashara wa Tanzania na Africa kiujumla watakao kununua bidhaa zenye ubora wa hali ya juu kutoka nje ya nchi (hususani China) kwa ajili ya kuboresha biashara zao.Kutokana na kuwa na changamoto nyingi zinazowapata wafanyabiashara wa Tanzania katika nyanja za kukataliwa kibali cha kuvuka mipaka(VISA REJECTION), ugumu wa lugha ya kichina( LANGUAGE BARRIER),kupata bidhaa bandia (FAKE GOODS)katika masoko madogo madogo ndani ya China na pia kukosa mahusiano ya moja (DIRECT LINK) na viwanda vitengenezavyo bidhaa mbali mbali nchini China. CWB ni njia sahihi ya kuweza kuboresha biashara yako bila kukutana na changamoto tajwa hapo juu, ni rafiki mwema wa biashara yako, ni njia sahihi ya kuweza kutimiza ndoto zako katika uwanja huu wa biashara. CWB,Tunatoa elimu ni jinsi gani ya kufanya kazi na sisi, tuna toa ushauri ni aina gani ya biashara mtu anaweza kufanya kulingana na mtaji wake, tunatoa maelezo ya kina kuhusu bidhaa zetu zote tuzitoazo mfano simu, tablets,nk. Kwa Sasa makao makuu ya ofisi za CWB yapo jijini Shanghai na ifikapo January 2014 ofisi zetu zitahamishiwa Ushirika Tower jijini Dar es Salaam. Kwa maelezo zaidi tafadhali tembelea website yetu www.chinaworldbuz.com pia unaweza wasiliana nami kwa email juely2006@yahoo.com au justineluvanda@gmail.com, simu namba +8613524159707.



Usiwe na shaka kuuliza au kuhitaji mafafanuzi ya kina. Tupo kwa ajili ya kufikia mahitaji ya wafanyabiashara na watu wanaotaka kufanya biashara.



Asanteni.
 
T

T999ZZZ

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
108
Likes
7
Points
0
T

T999ZZZ

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
108 7 0
My wife has 20m cash and is looking for lucrative business idea, originally she had thought doing micro-finance business but she is afraid or risks involved.

Is there any one with business idea that we can aaply

Thanks.
Mi nakushauri ajiunge na telexfree kwa pesa hiyo kwa mwezi atatengenrza milioni tano au zaid inategemea juhudi zake lkn haipungui 5m. Miezi minne au pungufu atakuwa amerudisha mtaji wake ndani ya mwaka atakuwa amepata faida zaid ya milioni 30 inategemea na juhudi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,141