Look at one of the offsides comitted by Bahanuzi...

Look at one of the offsides comitted by Bahanuzi...

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Posts
1,710
Reaction score
291
Title ipo kwa kingereza kuonyesha msisitizo zaidi...

attachment.php

Pass ya kupenyezewa,move ya Bahanuzi ambayo iliuliwa kwa kuamuliwa kama offside na Refa pamoja na msaidizi wake, shame on them!
 

Attachments

  • Bahanuzi.jpg
    Bahanuzi.jpg
    48.2 KB · Views: 449
pole sana ndio mpira na zile za a lyon siku ile zilikuwa hazionekani nini..
 
Na refa alikuwa ni yuleyule,inaonekana ni maagizo anayowapa wasaidizi wake ili kujipunguzia lawama,sasa ndo nagundua ilibidi kabla ya mechi Yanga wamlalamikie kama walivyomlalamikia Watani zetu kupitia Msemaji(ovyo) wao mpaka akaogopa kutoa maamuzi ya haki yaliyokuwa yaigharimu Simba.
 
Na refa alikuwa ni yuleyule,inaonekana ni maagizo anayowapa wasaidizi wake ili kujipunguzia lawama,sasa ndo nagundua ilibidi kabla ya mechi Yanga wamlalamikie kama walivyomlalamikia Watani zetu kupitia Msemaji(ovyo) wao mpaka akaogopa kutoa maamuzi ya haki yaliyokuwa yaigharimu Simba.

naona tff wanajianda kupanga matokeo nani awe bingwa na hapa utasikia msimu simba watachukua ngoja tuone siku zinvyokwenda..
 
Kwa mtindo huu mpira tanzania hautakua kamwe!Na ndio maana mechi za kimataifa tunafungwa kwani waamuzi wetu wanawafanya wachezaji wetu kusahau sheria kama hizi,sasa akija mwamuzi wa nje akiacha move kama ile watu wote watalalamika wameonewa kumbe ni kutokuelewa kwetu
 
Weka video clip hapo utaonaje au we mganga wa kienyeji?
 
Simba wachezaji 11 + Refa + Line 1
Yanga wachezaji 10.
Chezea Msomali wewe!!
 
Weka video clip hapo utaonaje au we mganga wa kienyeji?

Unafikiri wote ni ma'layman kama wewe,mpiga picha aliamua kutega 1 ya matukio tata baaa ya kuona yamepitiliza,au ulitaka umuone na yule mchezaji wenu wa 13 akiwa amenyoosha kibendera juu ndo ungeelewa msingi wa hoja?, by the way hutaki unaacha ila tutaendelea kuwaletea ushahidi wa mchango wa wachezaji wenu wa ziada katika droo ile,stay tuned!
 
Mpira wa Tanzania kwa maamuzi kama yale una safari ndefu sana ya kuweza kukua.
 
Kwa mtindo huu mpira tanzania hautakua kamwe!Na ndio maana mechi za kimataifa tunafungwa kwani waamuzi wetu wanawafanya wachezaji wetu kusahau sheria kama hizi,sasa akija mwamuzi wa nje akiacha move kama ile watu wote watalalamika wameonewa kumbe ni kutokuelewa kwetu

thats right..na ndicho kinachotuponza,ilikuwa ni jukumu la refa na wasaidizi wake kusimamia sheria,kanuni na taratibu za soka lakini kwa kilichokuwa kinatokea (rafu tena za makusudi) na refa kuyafumbia macho ni dhahiri kwamba either hatuna marefa (kama wataalamu wa sheria za soka) au tulio nao hawazijui na au wanashindwa kutafsiri sheria za soka ipasavyo
 
Mleta mada unalalamika bure ila kwa kuwa hujui Kama picha hiyo imepigwa kwenye pembe then lazima utaona kama kapombe yupo mbele yao but bahanuzi na nyosso wapo mbele ya kapombe tazama line ya box utaona wapo ndani na kapombe yupo nje ya line
 
still picture tena kwenye angle kama hiyo haisemi chochote, hakuna muda, line ya kuonyesha nani kazidi nk

Mkuu hebu kua-kua basi acha huo utoto aisee
 
Title ipo kwa kingereza kuonyesha msisitizo zaidi...

attachment.php

Pass ya kupenyezewa,move ya Bahanuzi ambayo iliuliwa kwa kuamuliwa kama offside na Refa pamoja na msaidizi wake, shame on them!
Sasa hapo ndio umeonyesha nini? Ile ya Nizar Khalfan na Simba Yoso Eddo Chris hukuiona?Ungeleta uzi wenye ushahidi wa kimstari kama SUPERSPORT ungeeleweka, hapa hamna kitu, jipange upya.
 
mkuu kwa picha hiyo huwezi kuona kama mtu yuko au hayuko offside ungepata clip ingeweza kusaidia sana. Binafsi niliangalia ile mechi maamuzi ya offside yalikuwa ya ovyo sana unaweza kudhani wanapendelea kumbe hawajui. Marefa wa pembeni wanatakiwa waende shule sana
 
Tatizo la upeo mdogo wa kuelewa inaonekana ni tatizo la kitaifa(inaonekana kumbe siyo yule linesmen peke yake),nimesema picha ilipigwa katika jitihada za kunasa 1 ya offside tata,sasa kwa focus ya picha haikuwa rahisi kuonyesha tukio zima including kibendera juu cha yule mchezaji wa 13 wa Simba katika mchezo ule,lkn hii ni 1 ya Move zilizoamuliwa kama offside hamtaki mnaacha hamlazimishwi kukubali,ila ninachotaka kuwaahidi ni kuwa more ushahidi kuhusiana na mchango wa wachezaji wale wa ziada kwenye ile droo ya 1 - 1 unakuja,kaeni mkao wa kula,am going by the name Anselm!
 
Title ipo kwa kingereza kuonyesha msisitizo zaidi...

attachment.php

Pass ya kupenyezewa,move ya Bahanuzi ambayo iliuliwa kwa kuamuliwa kama offside na Refa pamoja na msaidizi wake, shame on them!
....picha na unachotaka kumaanisha vinatofautiana kabisa kabisa.
 
Title ipo kwa kingereza kuonyesha msisitizo zaidi...

attachment.php

Pass ya kupenyezewa,move ya Bahanuzi ambayo iliuliwa kwa kuamuliwa kama offside na Refa pamoja na msaidizi wake, shame on them!

Shame on them kabisa, Ona hata Simba goli lao lilikuwa la offside kabisa, si unaona Berko anavyochungulia mpira alijua ni offside halafu kwa sababu marefa waliipendelea Simba wakamwacha Kiemba afunge wakati alikuwa Offside.
10240_10151189814054233_1438829973_n%5B1%5D.jpg
 
Shame on them kabisa, Ona hata Simba goli lao lilikuwa la offside kabisa...............

Mtani nilijua tu hujapata fursa ya kuingia jukwaani lkn usingeweza kuiacha thread hii bila neno,anyway hiyo offside nyingine uliyoitaja ya kwako binafsi Mtani,za kwangu ni zile nyingine.
 
Back
Top Bottom