Lokassa ya Mbongo amtungia wimbo Jakaya Kiwete

Lokassa ya Mbongo amtungia wimbo Jakaya Kiwete

Ta Muganyizi

R I P
Joined
Oct 19, 2010
Posts
5,355
Reaction score
2,739



Je ni kwa sababu ya kuwahamisha M23? au Jamaa kafurahi.
 
Last edited by a moderator:
wakongo hatuna tatizo nao ni ndugu zetu wanatupenda na wao wanajua sis hatuna shida nao kwa kuwa kama taifa tuliwasaidia kuwaondoa wale maharamia m23
 
Eti alianza Nyerere akafuata Mkapa. Mzee Mwinyi kasahauliwa.
 
Ni kibao kitamu ila sifa kwa CHADEMA manake hawa ndio mashujaa wa kikweliiii. CDM Hoyeeee!!!
 



Je ni kwa sababu ya kuwahamisha M23? au Jamaa kafurahi.


Wimbo mkali. Nimefurahi sana kuona Rais wa nchi yangu anatambuliwa kwa wema, imenipa faraja sana. Wiki hii Nitafanya kazi ya kuzitafuta nyimbo za huyu jamaa. Sikuwa mpenzi wa nyimbo zake.
 
Last edited by a moderator:
Kumbe umeusikiliza aiseee......wengine bundle zimegoma ila nimecheka sana

Hiyo ni furs a kwa Lokasa usishangae pengine kapewa tenda kutunga huo wmbo Africa kila kitu kinawezekana....Icpokuwa kuleta maendeleo tu
 
Wimbo mzuri kwa kweli. Kwa wimbo huu Lokassa ya Mbongo ameonyesha mapenzi yake kwa Tanzania na nashawishika kuamini kawashinda Watanzania wengi katika hili. Mungu ibariki Afrika, Mungu ibariki Tanzania. Asante sana Lokassa ya Mbongo.
 
Back
Top Bottom