Logo Design Hacking

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,503
2,000
bila shaka baadhi yenu hii logo si ngeni machoni penu.
branding wise,hii ni moja kati ya logo inayonivutia.nikaweka nia siku moja nikipata wasaa nijaribu kui-recreate kwa mbinu na maarifa yangu kwa kuongeza/kupunguza baadhi ya details bila kupoteza uhalisia wa logo halisi.

na hiyo ndio logo niliyo create.
jf png.png


hii ndio logo halisi ya bidhaa husika.
Castle_Logo_-_02.JPG


how did i do it?.nakaribisha maoni/maswali.
 

Attachments

  • jf png.png
    File size
    277.9 KB
    Views
    143
  • Castle_Logo_-_02.JPG
    File size
    24.3 KB
    Views
    115

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,246
2,000
bila shaka baadhi yenu hii logo si ngeni machoni penu.
branding wise,hii ni moja kati ya logo inayonivutia.nikaweka nia siku moja nikipata wasaa nijaribu kui-recreate kwa mbinu na maarifa yangu kwa kuongeza/kupunguza baadhi ya details bila kupoteza uhalisia wa logo halisi.

na hiyo ndio logo niliyo create.
View attachment 368252

hii ndio logo halisi ya bidhaa husika.
View attachment 368255

how did i do it?.nakaribisha maoni/maswali.
Logom unatengeneza kwa Tsh ngapi mkuu nikupe kazi.
 

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,919
2,000
bila shaka baadhi yenu hii logo si ngeni machoni penu.
branding wise,hii ni moja kati ya logo inayonivutia.nikaweka nia siku moja nikipata wasaa nijaribu kui-recreate kwa mbinu na maarifa yangu kwa kuongeza/kupunguza baadhi ya details bila kupoteza uhalisia wa logo halisi.

na hiyo ndio logo niliyo create.
View attachment 368252

hii ndio logo halisi ya bidhaa husika.
View attachment 368255

how did i do it?.nakaribisha maoni/maswali.
Ebu ingiza kitwanga apo
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
25,951
2,000
bila shaka baadhi yenu hii logo si ngeni machoni penu.
branding wise,hii ni moja kati ya logo inayonivutia.nikaweka nia siku moja nikipata wasaa nijaribu kui-recreate kwa mbinu na maarifa yangu kwa kuongeza/kupunguza baadhi ya details bila kupoteza uhalisia wa logo halisi.

na hiyo ndio logo niliyo create.
View attachment 368252

hii ndio logo halisi ya bidhaa husika.
View attachment 368255

how did i do it?.nakaribisha maoni/maswali.
kazi nzuri mkuu hapo bado hizo fonts tu naona zako na za castle ni tofauti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom