Location ya satellite ya FTA channels za GTV receiver | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Location ya satellite ya FTA channels za GTV receiver

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sinkala, Jan 16, 2012.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani mtakumbuka mwaka 2009 jamaa wa GTV walipokumbwa na mtikisiko wa uchumi wa dunia na wakasepa kiaina. Hata hivyo watu tuliendelea kupata Free To Air channels katika receiver yao, nakumbuka zilikuwa channels za nchi za Afrika kama Angola, Togo, Senegal na nyingine nimesahau. Binafsi nilihama makazi yangu ya awali nilikofungiwa dish, na huko nilikohamia imebidi nitundike upya hilo dish. tatizo linalonikumba ni kutofahamu location ilipo satellite ya FTA channels za GTV (kama bado zinaexist) lengo ni kuweza kulielekeza dish langu dogo la GTV. Nimejitahidi kuelekeza West kama ilivyokuwa awali, lakini bado Quality ni 0% na hivyo siwezi kuscan channels kwa mafanikio. Kwa kuwa ni muda kidogo tangu nihame, huenda kuna mabadiliko fulani hapo. Sasa mnaotumia hii service naombeni mnielekeze walau nipate ladha tofauti. Sitaki kulipia channels kwa kuwa sishindi sana nyumbani, halafu mambo ya kulipia yamekuwa mengi sana, vyakula, usafiri, umeme, maji, gesi, mshahara wa house girl, michango ya masherehe, yaani hakuna balance bongo hii! Nimeimiss Setanta, ingawa wanapenda kuonyesha recorded!

    Naombeni mnipe location ya sat
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hapo kwenye wekundu umesema ukweli hawa jamaa wanakula pesa za bure,badala ya kutoza kiwango flat kwa mwezi mimi naona wangetoza kama LUKU,yaani kama umeme au simu watoze kulingana na matumizi ,mbali na kutokushinda nyumbani ,pia kuna wakati hupati picha au kuna kuwa mikwaruzo mitupu,pia kuna mambo ya MEGAWATI,hawa jamaa waanze kutoza kama LUKU bana,ngoja nipeleke mapendekezo TCRA(ingawa wako bize na kuwapa wajumbe wa bodi simu za bei mbaya na posho ya kila mwezi)hili nalo ni jambo la muhimu ,watumiaji tunaibiwa sana na hawa wa VING'AMUZI VYAO
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante kwa mawazo, lakini zaidi nataka nijue jina, azimuth na elevation ya hiyo satellite
     
  4. tototundu

    tototundu Senior Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta fundi akuelekezee dish kwenye satellite ya Eutelsat W3A - 7.0 East, kama unajua jinsi ya ku-set directions bofya hapa:
    Eutelsat W3A at 7.0°E - LyngSat
     
Loading...