LIVE UPDATES:Taifa Stars Tanzania VS Uganda Cranes Uganda

LIVE UPDATES:Taifa Stars Tanzania VS Uganda Cranes Uganda

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Posts
4,225
Reaction score
869
Wakuu Leo Taifa Stars wanakipiga na Uganda Cranes ya Uganda kwenye uwanja wa Taifa Tuendelee kujuzana Live Updates kwa wale ambao tuko ndani ya uwanja wa Taifa.
 
Tayari mechi imeanza na walioanza kukanyaga Gozi ni Taifa Stars.
 
Mods kama inawezekana naomba muunganishe hii post na ile ya kbm ambayo ndiyo ilikuwa ya kwanza kuwekwa humu Jamvini tafadhalini.
 
John boko hana tofauti ya Mwaikimba...
hana jipya
 
Haya mabadiliko ya Uganda ya haraka hivi yana maana gani?!
 
hatoi changamoto nzuri kwa upinzani ukizingatia anamwili unaotishIA

Huyu jamaa anapokuwa AZAM huwa anacheza na kuwatishia sana wapinzani,lakini anapokuwa Stars huwa hafunguki sijui ni kwa nini?!
 
tukifungwa tutasingizia wachezaji wapo kwenye mwezi mtukufu
 
wakuu mwenye Link atusaidie hapa maana sio wote tu access na Tv...
 
Back
Top Bottom