Live! Updates: Brazil vs Spain - Confederations Cup 2013 Final - Leo Jumapili, 30/06/2013

Live! Updates: Brazil vs Spain - Confederations Cup 2013 Final - Leo Jumapili, 30/06/2013

kazi ipo, huo muda kiukweli ni balaa sijui kwa mazingira ya watu wanaotakiwa kwenda kuangalia kwenye nyumba za watu au kwenye mabaa kwani muda huo kwa Tanzania mwisho saa 6 uck.
 
naombeni link niangalizie ndani!!! Hivi hamna wanao anagalia huu mtanange kwenye internet kweli?
SP
 
watu wengine mambwiga kweri keri....nimeona live nikajua mechi imeanza.....

umenivunja mbavu mkuu kwa kicheko, inamaana hujui kuwa mechi zote zilichezwa usiku iweje fainali wacheze mchana? btw nashukuru kunipunguzia stress.
 
Hapa Uwanjani kuna Shamla shamla zimeanza. Zinapigwa nyimbo, msanii anaeimba amefanana sana na Kepteni Komba.
 
Shughuli zinazoendelea hazijaachana sana na zile za EURO 2012 siku ya Final kati ya Italy na Spain. Huenda na leo pia matokeo yakajirudia kama siku ile.
 
wakuu mi naangalia live kupitia supersport ntawapa matokeo ILA NIMEPENDA WATUMBUIZAJI WANAVOPERFORME NA WANAVOJIPANGA HAKIKA UWANJA UMEPENDEZA SANA
 
Mashabiki wa Brazil wana furaha sana harafu wamefulika kweli kweli.
 
current local time 5:43 PMSunday, June 30, 2013 (BRT)
Time in Rio de Janeiro, Brazil
 
Brazil Vs Spain


Hapa nipo on line kupitia Super Sport 3 na NAWATAKIA KILA LA KHERI BRAZIL hata wawafunge hawa wabaguzi wa rangi bao 3 kwa 1.

Kila la Kheri Brazil.
 
naombeni online link ya kuitazama mechi wadau
 
Mashabiki wa Brazil wana furaha sana harafu wamefulika kweli kweli.
Hapo ni Maracana Stadium (watu zaidi ya laki moja) huo uwanja unahistoria kubwa sana katika soka la Brazil sioni namna Spain wanaweza kutoka salama
 
Back
Top Bottom