Hahahaha....mbona brazili hawakati nyavu au mganga wao hazitaki..
Sijui watasingizia nini maaana ni aibu sana
Bora kapata kitu cha kufurahia na wenzake..naona nando kapewa kiatu cha dhahabu baada ya kushusha kisago kwa Tahiti.
huku kipa bora julio ceaser
Bora kapata kitu cha kufurahia na wenzake..
Brazil 3
spain 0
kuna njemba fulani liliandika kuwa champion spain wa pili brazil wa tatu italy naona kalala kesho atalia sana..
Bronze ball bora wangempa David Luiz. Naona kwa game zote za Brazil kafanya kazi ya ziadabronze ball paulinho
silver ball iniesta
gold ball neymar
neymar karithi ya kaka 2009
Ni Aleyn huyo.
Wala huna haja ya kumstiri.
Bronze ball bora wangempa David Luiz. Naona kwa game zote za Brazil kafanya kazi ya ziada