Live SIBUKA vunja mbavu!!!!

Live SIBUKA vunja mbavu!!!!

Yericko Nyerere

Platinum Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,027
Reaction score
20,519
Jamani kwa anayetaka kuvunja mbavu!
Ile movie ya vichekesho ya Shauri soccer ipo hewani!
 
Yani mpira ukipigwa shuti la mnazi wachezaji wanacheza bao wengine goroli na wengine wanaongea na simu
 
du kazi kweli hii sibuka ipo nchi gani..
Nchi hiihii ya sharobalo wa Musoga! Kwa wale wenye decoder ya star times wanaweza kupata bila chenga!Yani kwakweli hata kama unamawazo kwa hii picha yanatoweka! Mchezaji kaingia na spana na nyundo uwanjani!!
 
Back
Top Bottom