Live: Shangwe, Mapokezi ya Simba Sc wakitua Dar na kombe lao

kishumbaz

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
781
958
kweli mbumbumbu fc, mnaanda lori seriously!

Jifunzeni hata robo ya wenzenu wanavyofanya mambo kiuweledi.
Screenshot_2020-07-09-12-08-32.jpg
IMG_20200709_121644.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom