Live! Maadhimisho ya Mei Mosi Kitaifa Tanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live! Maadhimisho ya Mei Mosi Kitaifa Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, May 1, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Maadhimisho yameshaanza na Mh Rais JK yuko jukwaani pamoja na waziri wa kazi Kabaka,
    Waandamanaji kutoka idara mbalimbali wanapita mbele ya mgeni rasmi ila mabango yao tu ndiyo kiboko kwa mgeni rasmi..mengi yanasema hivi!
    Mshahara duni, Mfumuko wa bei na kodi kubwa kwenye mishahara huchangia maisha magumu kwa wafanyakazi...
    Halaf mtangazaji anasoma kila bango...inafurahisha sana..
    Jk anajichekesha kinafikinafiki kama ana furaha vile...
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kuna wengine wamepita mbele ya JK wamenuna bila kumpungia mikono mpaka MC akawaambia mbona hamumpungii Rais jameni?....
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    walimu wanapita mbele ya jk...wanaimba eti wao ndio tegemeo la taifa...
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naona wote waopita mbele ya jk wanampiga za usoni...maisha ni magumu
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,912
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    JK ni janga la Taifa..
     
Loading...