Ameongea mambo mengi ambayo hayako organised ndio maana ameshindwa kiconclude mchango wake!
Sio kila upuuzi lazima utuwekee thread hapa!!Huyu mnafiki tumesha mjadili sana hapa kwenye forum. Juzi hapa alikuwa anawatetea Wawekezaji kisa mbunge wa Cdm kaongea leo anawaponda nani atamwelewa.Anasema serikali isipochukua hatua wananchi wa nzega watafunga mgodi
Huyu bwana nashindwa kumuelewa, siku Tundu Lisu aliposimama kidedea kupinga mikataba mibovu ya madini yeye alikuwa anampinga kiushabiki hadi zile hoja mbovu zikapita kwa "ndiooooooooo ........sioooooo". Leo anaongea huku akitaka hata kulia akirejelea yale yale aliyokuwa naongea Lissu. Mimi bado najiuli: hivi huyu bwana alikuwa anampinga Lissu kwa ushabiki tu wa CCM au alipinga kwa kutojua.Anasema ripoti za kina Tundu lissu kuhusu migodi zinatisha, hakuna uzalendo kwa viongozi wa nchi hii