List ya Waliomwagwa Uwaziri+Unaibu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

List ya Waliomwagwa Uwaziri+Unaibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, May 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Wadau ebu tutajieni list ya waliomwagwa Unaibu na Uwaziri.

    Naanza na
    1.Ngeleja
    2.Maige
    3.Nundu
    4.Chami
    5....
    6...
    7.Mkulo
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    5. Mponda
    6. Nundu
    7. Mfutakamba
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    lucy nkya
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,965
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Dr. Nkya lucy
     
  5. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lwenge
     
  6. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof. Mwandosya. Kutokuwa na wizara maalum ni sawa na kupigwa nje.
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi Chami amerudi??
     
  8. somijo

    somijo Senior Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwandosya anaumwa, hakustahili hata kuitwa waziri. Au jamaa kaamua kumtunzia heshima bosi wake wa zamani. Hii serikari ya kishikaji hiiiiii, mweeeeeee!!!!!!!!!!!!
     
  9. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    waziri bila wizara maalum hii ndio Tanzania bwana , watu wanagawiana vyeo na kujazana maofisini hata kama hawana umuhimu wowote!
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunataka cv za wapya sasa!
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ​Wewe, Lwenge ni naibu waziri wa Magufuli.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Huyu ni waziri mkuu ingawa hana wizara nadhani anakava zote.
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kweli liz 1 baba anaye.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Arudi wapi kiganyi kashachezea cock analoaa sasa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,767
    Likes Received: 14,316
    Trophy Points: 280
    Plate namba ya gari lake (lazima litakuwa jipya) itasomeka W AW (Waziri Asiye na Wizara)! Sijui jengo la wizara yake litakuwa wapi na wizara sijui itakuwa na watumishi wangapi. Sanaa bana!
     
  16. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wamemfanyia heshima afe akiwa waziri azikwe kwa heshima za kiwaziri manake ni marathi ndo yamemkwaza ila ni mchhapa kazi mara mia angemtupa wizara ya afya akasaidia kule huku anatibiwa
     
  17. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mimi napata shida sana kuona watu wanajenga hoja katika msingi wa tumaini mfu liitwalo CCM (muda huu Kikwete). Angalia hilo baraza "lililosukwa" kama sio aibu nyingine katika hii episode ya aibu ni nini?

    I'm not negative, am just honest and direct.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280





    Mie nashindwa kumwelewa JK sijui ni mtoto, mwoga au vipi??

    Mwandosya anaumwa, angemwacha tu... ajiuguze kwanza, kama ni kwa ajili ya kumsaidia akiumwa ingekuwa akiwa nje

    ya uwaziri.

    Sijui jk anafanyaje kazi!!! jamani raisi huyu!!! basi angetueleza kwanini mtu ambaye ni mbojwa kampa kazi ya nanmna

    ile??
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Alhaj kapigwa chini!
     
  20. m

    mashimbamang'oma Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau Mwanri mkuu
     
Loading...