Lissu nakushauri usitoe matamko mpaka upone kabisa

Lissu nakushauri usitoe matamko mpaka upone kabisa

britanicca

Platinum Member
Joined
May 20, 2015
Posts
18,235
Reaction score
48,707
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
 
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
Mbona inaelekea wewe ndiye mgonjwa?
 
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
Wewe una hoja gani za kumkosoa Lissu kama siyo kusumbuliwa na ukungu wa akili?
 
Wote wanaoelekeza tuhuma kwa Mbowe hakuna hata mmoja ambaye alishawahi kuthibitisha tuhuma zake kwa vielelezo na tuhuma zao wanazitoa siku wanayohamia CCM,kwa mazingira haya kwa nini wasiwe ni watu wanaonunuliwa na CCM?.

Nakama Mbowe ndiye mwenye matatizo ni kwa nini wawatelekeze wapiga kura wao? au na wapiga kura wao waliowachagua na wao wanamatatizo kama Mbowe?.
 
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
Mbona na wewe unaumwa na unaandika humumkila sekunde Britannica! Kuna msemo unasema hivi: Even those not admitted in hospital bed are sick!
 
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
Lissu kaelezea kile anachokifahamu na wewe ungeelezea zile tr1.5 mahali zilipo na zimefanya kazi gani Ungekuwa ni mwenye faida kwa wananchi wote.
 
Dunia ktk upana yake imebadilika sana, Ukizitazama nchi zinazoiongoza dunia ,mielekeo ya Viongozi wao ni inatosha kuelezea viongozi wanchi ingine


Imani yangu Lissu siku moja atakua Rais lkn atakua ikiwa tu Marekan hayupo Trump nakam yupo awe amefunga ndoa na ulaya .

Lkn kwamwendo huu, Mtu anayeshika dola ni ngumu kumshinda !!
 
Lissu ni wakala wa wapigaji ndio mana anatumika na Mbowe kumfichia upigaji
Eti mbowe anatumwa na chana akakope!ni kikao gani kilimtuma mbowe akakope
Ni kikao gani kiliidhinisha Mbowe ajikopeshe bilioni mbili za chama
Ni kikao gani kiliamua mbowe akiuzie chama fuso mbili kwa shilingi milioni 400 cash
 
Asipotoa ndo atadata kabisa, ni bora hata aendelee kutoa ili angalau apone kidogo, hiyo ni therapy kwake, anahitaji attention ya watu!
 
Nimekuwa nikimfuatilia Lissu kitambo sana,
Nimegundua uwezo wake wa kufikiria umeshuka kwa kasi mno,

Kuna points anakuwa anatoa kama hazielewi,

1. Katika kujibu hoja za waitara kakwepa mambo ya msingi yaliyosemwa na waitara , ye kakimbilia kusema kuhusu ruzuku tu na kusema Mbowe ndo anatumwa na chama akakope kwa ajili ya chama na alete maneno tu kwamba nimepata kiasi fulani na ntawakopesha bila kufuata taratibu za ukabidhianaji,

Anasema points zinazoashiria kwamba CHADEMA ni chama cha Mbowe , yeye kama msomi ilibidi atafte njia sahihi ya kuwakisilisha habari hii ambayo itamvua aibu hata yeye,

Lissu anaelewa fika kwamba shingo ya CHADEMA inaelekea kibra, muda wowote kuanzia sasa,

Lissu hajui kwamba mpaka sasa hakuna hoja ya msingi wanayojibu CHADEMA kuhusu wanaohama, points kubwa ni wamenunuliwa, ni wametishwa, wanasahau kuangalia je ni kweli wanaohama wanachosema kina ukweli?

Mfano , nafasi ya uenyekiti inaleta shida kweli?

Je ni kweli Ruzuku inatumika vilivyo? Mbona C.A.G Alisema upotevu wa billion 2?

Lissu anaelewa kwamba agenda ya ufisadi imeanza kupotea vinywani Mwa wanachama wa Chadema na Lissu akiwemo?

Je anaelewa kwamba mwenyekiti wake hana kamati ya kumkanya? Anajiamulia anavyotaka, nimekaa na prof mmoja wa CHADEMA wa kanda ya ziwa, alinieleza mengi sana, kumbe kuna mengi hatuyajui,

Je Lissu anajua kwamba muda wowote wabunge machachari wanahama wengine kwenda CCm?

Je anajua kwamba Dr slaa aliacha pengo kubwa?

Vipi anajua kwamba ujio wa Lowassa umeharibu chama na utakicost mpaka kufa kwake?

Lissu inabidi upone kwanza ndo uzijadili siasa za Tanzania
Mkuu, wewe si ulikuwa unaombea afe kipindi kile alipopigwa risasi? CHADEMA nakiona ni chama chenye nguvu na kinachopendwa kuliko CCM na ndio maana nyuzi nyingi humu CHADEMA CHADEMA yaani hata wewe mwenyewe ikipita siku usipoitaja CHADEMA ni dhahiri kuwa 7,000/= hutaipata!
 
Mbona wewe ndo naona unatakiwa uwai mirembe maana ni kama nati za ubongo zimelegea
 
Back
Top Bottom