Dream big
Member
- Jun 18, 2014
- 74
- 19
Picha limeanzia kwenye kampeni jamaa kaukataa umakamu anataka uwenyekiti.
Agenda kuu ya kuwin kwa Lisu ni kusema tundu Hana matundu (risasi)
Na kwa freeman ni kuaminisha umma hayuko free man(mlamba asali)
Bila upinzani mwamba alikuwa ajivushe tena ila attack ya visu ilikuwa ya kumstukiza alafu kachagua back up Toka kanda maalum, jamaa lilishajikataa uhaj tangia lione maiti ya mdogo wake.
Mpaka kesi ya uhaini inataletwa kwa table ni kwamba malkia aliamua kulinda mzinga wake kwa kumfanya shahidi wa Siri kuibuka kuprove sio Siri tena Asali ni tamu.
Mpaka kutokea Dom badala ya kisutu ni kuhakikishia tu asali nailamba hadharani na hamna cha kumfanya.
Kwa kadri saa zinavyoenda huko jela inaendelea kuonyesha aliyeko jela ndio free na aliyeko free ndio Yuko Jela. Tangu alivyoingia jela akiwa free man alitokea magogoni akiwa Gaidi.
Sasa process ni kumfanya Tundu awe kama free ,ila akiangalia matundu yaliyo na risasi kwenye mwili wa wake anaona Bora alipe gharama abaki kuwa free kuliko kurudi uraiani akiwa Bado mfungwa wa kuabudu mkuu wa majela
Agenda kuu ya kuwin kwa Lisu ni kusema tundu Hana matundu (risasi)
Na kwa freeman ni kuaminisha umma hayuko free man(mlamba asali)
Bila upinzani mwamba alikuwa ajivushe tena ila attack ya visu ilikuwa ya kumstukiza alafu kachagua back up Toka kanda maalum, jamaa lilishajikataa uhaj tangia lione maiti ya mdogo wake.
Mpaka kesi ya uhaini inataletwa kwa table ni kwamba malkia aliamua kulinda mzinga wake kwa kumfanya shahidi wa Siri kuibuka kuprove sio Siri tena Asali ni tamu.
Mpaka kutokea Dom badala ya kisutu ni kuhakikishia tu asali nailamba hadharani na hamna cha kumfanya.
Kwa kadri saa zinavyoenda huko jela inaendelea kuonyesha aliyeko jela ndio free na aliyeko free ndio Yuko Jela. Tangu alivyoingia jela akiwa free man alitokea magogoni akiwa Gaidi.
Sasa process ni kumfanya Tundu awe kama free ,ila akiangalia matundu yaliyo na risasi kwenye mwili wa wake anaona Bora alipe gharama abaki kuwa free kuliko kurudi uraiani akiwa Bado mfungwa wa kuabudu mkuu wa majela