Lissu azidi kumcharukia Magufuli

Lissu azidi kumcharukia Magufuli

[emoji23][emoji23][emoji23] ndugu unajitekenya na kucheka mwenyewe!! siku alipoenda bandarini alipelekwa kwenye makontena hayo haliyokuwa na magari! afisa wa bandari akawa anamuelezea jinsi walivyotumia scanner kubaini udanganyifu huo uliofanywa na waagizaji.

wakafungua, wakamuonesha hayo magari yaliyofunikwa na mitumba na magodoro.

sasa ndugu habari ya kusema magu ndo ameyakamata hayo makontena uliitoa wapi??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana kaka, wewe ndio umejipiga dole mwenyewe halafu ukanusa. Kwenye habari za TV na magazeti kama uhuru walisema raisi kagundua/kakamata makontena ya mitumba yenye magari na 20 yenye madini, kama mtu mwenye kuhoji nikajiuliza raisi amekua scanner mpaka agundue kilichopo ndani ya makontena tena akiwa ikulu, kumbe ni drama za kibashite bwana.
 
ataweka vyeti tu, we nenda mahakamani! wakimtaka aweke ataweka!

we unamwambia aweke vyeti mezani kama nani?? amekuja kufanya interview kwako??
Yule wa hotel mbona aliweka vyeti..!?? kuna mtu alikwenda mahakamani..??
 
Yule wa hotel mbona aliweka vyeti..!?? kuna mtu alikwenda mahakamani..??

Huyu ni Makamu wa Rais ambaye haguswi.Hivyo awe nacheti asiwe nacho hawezi kuguswa.Apore Magari au Kuvamia Mawingu House bado haguswi na Sheria.
 
Tundu Lissu ampiganie Ukwaju afikishwe mahakamani yeye kama Rais wa TLS,sheria inasema mtuhumiwa asizuiliwe katika kituo cha polisi zaidi ya masaa 24,isipokua kama amekatwa siku zisizo za kazi.Kitendo cha kumshikilia Ukwaju kwa muda mrefu kinyume cha sheria,huko ni kunajisi utawala wa sheria,na hii inatakiwa ipingwe na mtu yeyote mwenye utimamu wa akili kwasababu leo imetokea kwa UKWAJU,kesho itatokea kwa yule anayeshangilia matendo kama haya kuendelea,rejea suala la Nape na utolewaji wa bastola dhidi yake.
 
TL anaongea sana.

Yeye, anafurahia hao wahujumu uchumi!?
Eti huyu agombee urais!? Labda itakuwa ni nchi ya mahakamani.
 
Yule wa hotel mbona aliweka vyeti..!?? kuna mtu alikwenda mahakamani..??
aliweka vyeti kwa amri ya mtu aliyemteua.. alivionesha siku anaapishwa ikulu kwa amri ya raisi. au hukumbuki???

hakuna kuweka vyeti, nenda mahakamani.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana kaka, wewe ndio umejipiga dole mwenyewe halafu ukanusa. Kwenye habari za TV na magazeti kama uhuru walisema raisi kagundua/kakamata makontena ya mitumba yenye magari na 20 yenye madini, kama mtu mwenye kuhoji nikajiuliza raisi amekua scanner mpaka agundue kilichopo ndani ya makontena tena akiwa ikulu, kumbe ni drama za kibashite bwana.
tatizo lako bado una akili mgando, kuyaamini magazeti kama uhuru, mwanahalisi, Tanzania daima ni akili za kibashite. haya ni magazete ya wanasiasa yanayopindisha ukweli ili kuwapa kiki wamiliki. tena inawezekana ulisoma kichwa cha habari tu ukaiweka kichwani.

watu makini wanaingia youtube wanapata taarifa zote kwa usahihi.. sio kelele za magazeti.

wewe si mtu makini.
 
Back
Top Bottom