voicer
JF-Expert Member
- Jul 13, 2020
- 5,545
- 11,944
Leo katika hotuba yake Temeke jijini Dar es Salaam alisema "Uongo"!
Namnukuu; "Kuna Zoo kubwa ya wanyama imefunguliwa huko Uarabuni, serikali ya Tanzania imekuwa ikifanya biashara ya kuuza wanyama huko Ngorongoro. Na wamesombwa kwa miongo kadhaa tangia utawala wa Rais Mwinyi. Ile Zoo ina idadi ya wanyama wapatao 50,000, sasa tutegemee watalii wote kuishia huko uarabuni!"
Sasa ukweli ni huu hapo chini, picha na vielelezo. Tuendelee kutunza kumbukumbu kwa manufaa ya baadae!
Alamsikhi.
10101.
Namnukuu; "Kuna Zoo kubwa ya wanyama imefunguliwa huko Uarabuni, serikali ya Tanzania imekuwa ikifanya biashara ya kuuza wanyama huko Ngorongoro. Na wamesombwa kwa miongo kadhaa tangia utawala wa Rais Mwinyi. Ile Zoo ina idadi ya wanyama wapatao 50,000, sasa tutegemee watalii wote kuishia huko uarabuni!"
Sasa ukweli ni huu hapo chini, picha na vielelezo. Tuendelee kutunza kumbukumbu kwa manufaa ya baadae!
Alamsikhi.
10101.