Lipumba: Mihemko ya Tundu Lissu itaiharibia CHADEMA

Hivi kuna mwenye akili timamu anaweza kumsikiliza Lipumba ?
Kubalini kupokea ushauri,saccos yetu itakufa,nimemuelewa vizuri Prof.Lipumba ,kumbe chadema Haina wanachama Bali inawashabiki tu,Ila kakosea aliposema chadema itapoteza mashabiki,ilibidi aseme kuwa chadema itazidi kupoteza mashabiki,

By the way mkiendelea kufuata ushauri wa Mrs Robert Amsterdam hakika mtajuta,lipumba amewashauri vizuri,achanane na huyo Mrs.
 
Haruna....hilo jina usije kumpa mwanao....wengi wachawi...matapeli....vigeugeu...usaliti...ni watu wa kunyumba yumba
 
Lissu anapigania legitimacy ya kubaki Ubelgiji akihudumiwa kama mkimbizi.

Hali yoyote ile itakayoonyesha utengamano wa kisiasa nchini itakuwa inamuondolea hadhi ya ukimbizi wa kisiasa.

Ndio maana muda wote anakuwa na lugha chokozi ili kuwakasirisha watawala.

Lakini serikali inampotezea na hakuna anayejibishana nae.hivyo amebaki kubwabwaja na kina Maria Sarungi huko the Space.

Ananufaika na kuzuiliwa kwa Mbowe na ndio maana hataki muafaka au suluhu ipatikane.

Same thing as Godbless Lema.

Shame on all of them.
 
Lissu anapigania legitimacy ya kubaki Ubelgiji akihudumiwa kama mkimbizi.

Hali yoyote ile itakayoonyesha utengamano wa kisiasa nchini itakuwa inamuondolea hadhi ya ukimbizi wa kisiasa...
Ni wapuuzi sana hao watu
 
Mlelewa Ubelgiji na amsterdam na umarufu gani
Umepata bundle na sasa ni zamu/shifti yako kutukana watu.
Wewe kwako hoja haina maana zaidi ya matusi?
Hovyooo. Ati nawe wanajiita GT??
 

Kwani huyu si ndiyo kawaharibia CUF?

Hivi hadi sasa bado ana wafuasi wangapi?

Hiiiiii bagosha!
 
Haaaa hii ndo raha ya kuwa hadema
Haaaa naonaa nguvu imeongezwa.. cut na act wafurahi cdm ikifa mbona wako disparate
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…