Lipi ni wazo bora zaidi la kibiashara jijini Dodoma

Lipi ni wazo bora zaidi la kibiashara jijini Dodoma

Maxmax72

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Posts
578
Reaction score
1,056
Wakuu kwema?

Wakuu nimekuja kwenu kwani kupitia jukwaa hili hakuna kinachoshindikana,kiufupi mm ni kijana wa kiume 25 niliye tiari kuanza ujasiriamali kupitia biashara.

Kwa wakazi na wenyeji wa Dodoma naombeni mnisaidie wazo la kibiashara hapo jijini,mtaji wangu ni kama million 2.

Asanteni!
 
Wakuu kwema?

Wakuu nimekuja kwenu kwani kupitia jukwaa hili hakuna kinachoshindikana,kiufupi mm ni kijana wa kiume 25 niliye tiari kuanza ujasiriamali kupitia biashara.

Kwa wakazi na wenyeji wa Dodoma naombeni mnisaidie wazo la kibiashara hapo jijini,mtaji wangu ni kama million 2.

Asanteni!

Kwanza naomba nisikie kutoka kwako ukiyajibu maswali haya kwa ufasaha kabisa.
1. Je wewe ni mwenyeji jijini Dodoma..??
2. Je makazi yako ni jijini Dodoma..??
3. Je wewe ni mgeni na haujawahi kuishi kijijini Dodoma...??
 
Usikimbilie Dodoma tuu. Kuna watu wanadhani Dodoma imekuwa sehemu pekee ya Fursa. Binafsi naamini hata hapo ulipo ni fursa.

Angalia mazingira uliyopo
Angalia mahitaji ya jamii yako
Kisha wekeza

Utafanikiwa. Tambua hata Dodoma wapo wazawa na wanaohitaji kutoka kwenda sehemu zingine kuangalia fursa zilizopo.
 
Kwanza naomba nisikie kutoka kwako ukiyajibu maswali haya kwa ufasaha kabisa.
1. Je wewe ni mwenyeji jijini Dodoma..??
2. Je makazi yako ni jijini Dodoma..??
3. Je wewe ni mgeni na haujawahi kuishi kijijini Dodoma...??
1.Mkuu mm Dodoma ni mwenyeji kwa kiasi chake kwani nimekaa miaka 4 sema kipindi hicho nilikuwa chuo ambapo nilihitimu mwaka jana shahada yangu ya kwanza.

2.Makazi yangu yapo Dodoma.

3.Mm siyo mgeni Dodoma nimeishi kwa takribani 4 years.

Asante sana!
 
1.Mkuu mm Dodoma ni mwenyeji kwa kiasi chake kwani nimekaa miaka 4 sema kipindi hicho nilikuwa chuo ambapo nilihitimu mwaka jana shahada yangu ya kwanza.

2.Makazi yangu yapo Dodoma.

3.Mm siyo mgeni Dodoma nimeishi kwa takribani 4 years.

Asante sana!
Naomba tuwasiliane kwa namba 0758383624, then nitakupa wazo ambalo naamini litakuwa na faida kwako na pasipo kuibiwa (humu jf) wazo hilo na mtu mwingine yeyote.
Binafsi aziona fursa nyingi sana ambazo ukizingatia kwa kuzifanya kwa bidii, lazima utafika mbali
 
Ninalo eneo la kutosha hekari moja, na eneo hili sina mpango kazi nalo hadi 2020 June. Kwahivyo sioni ubaya kama nitampatia kijana kwa mwaka mmoja akalitumia ili kupunguza ukali wa maisha na pengine kwakufanya hivyo nitakua nimemtengeneza milionea wa kesho...[emoji4][emoji4]
Hongera kwa moyo huo.
 
Nipo hapa mkuu, kijana napaswa nimsaidie ili avuke na afikie kwenye kilindi cha hitaji la moyo wake.
Na hii ndio aina ya vijana ambao mimi nimekua nikiwasifu kwa ujasiri na moyo wa kuthubutu
😀😀😀😀😀
 
Back
Top Bottom