Linganisha ofisi ndogo na makao makuu, hapo sasa

Linganisha ofisi ndogo na makao makuu, hapo sasa

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
OFISI Ndogo
12186390_943101675738846_7219975917158914456_o.jpg



MAKAO Makuu
12191990_943068142408866_6861745196169812362_n.jpg
 
Kwahiyo unataka kusema nini mkuu..??
AU umesahau kuwa hapa mtaani kuna wakazi wa Osterbay na
manzese kwa mfuga mbwa....
pai kuna wkazi wa masaki na kwa mtogole,.
 
Kwahiyo unataka kusema nini mkuu..??
AU umesahau kuwa hapa mtaani kuna wakazi wa Osterbay na
manzese kwa mfuga mbwa....
pai kuna wkazi wa masaki na kwa mtogole,.
Ni kulinganisha tu, that is all am saying,
 
Hiyo ya Lumumba si kwa hisani ya PRC??
 
Makao makuu imehamia ngome, Kawe. Kino Mzee haendi kumeka uswahilini sana...
 
Hiyo ofisini ya CCM kuna sehemu zimepangishwa au place zote ni ofisi?
 
Walisema hayawi, mbona yamekuwa...
Walisema hayawi, mbona yamekuwa...

Walisema hampati, mbona kampata...
Walisema hampati, mbona kampata...

Walisema haolewi, mbona kaolewa...
Walisema haolewi, mbona kaolewa...

Jamani vigelegele:-

Lelelele lelelelee leleleleeeeeee...

Aii aiii aiii aiiiiiiiii...
 
Kwann msidiscus issue za lowasa na kuboresha chama chenu
 
Moja kwa hisani ya kampuni iliyo tangaza kufilisika hivi karibuni! Hsc
 
Ni kulinganisha tu, that is all am saying,
Mkuu, jiji kuu la Dar es Salaam lote liko chini ya UKAWA, sasa hivi ni mwendo wa kujigawia viwanja tu. Enzi zenu za umeya wa Jiji zimeisha, labda huko huko Chato
 
Makao makuu imehamia ngome, Kawe. Kino Mzee haendi kumeka uswahilini sana...

Sasa huyu angeweza kuhudumia watanzania wote kama hivi keshaanza kuwabagua watanzania kwa kuwaita wa uswahilini?
 
Mkuu, jiji kuu la Dar es Salaam lote liko chini ya UKAWA, sasa hivi ni mwendo wa kujigawia viwanja tu. Enzi zenu za umeya wa Jiji zimeisha, labda huko huko Chato
Kumbe hayo ndio mabadiliko. Aisee, si bora CCM kuliko FISADI. Haya jigawieni viwanja halafu subiri MUZIKI WA Rais Magufuli, NDIO MTAISOMA NAMBA.
 
Back
Top Bottom