Line ya M-pesa,Tigo na Airtel zinapatikana

Line ya M-pesa,Tigo na Airtel zinapatikana

judik

Member
Joined
Feb 10, 2014
Posts
10
Reaction score
0
Wana JF line za uwakala wa tigo pesa(450,000) na airtel(200000) pamoja na mpesa (400,000) zinapatikana kwa mwenye uhitaji ani PM.
 
Hiyo ya tigo nakupa 250000 kama upo tayari nipigie 0716767719
 
Hiyo ya tigo nakupa 250000 kama upo tayari nipigie 0716099463
 
Wana JF line za uwakala wa tigo pesa(450,000) na airtel(200000) pamoja na mpesa (400,000) zinapatikana kwa mwenye uhitaji ani PM.

Nazihitaji,nichek kwa cm no. 0714720977
 
Wana JF line za uwakala wa tigo pesa(450,000) na airtel(200000) pamoja na mpesa (400,000) zinapatikana kwa mwenye uhitaji ani PM.

Mbona kimya ndgu,nichek kwa cm yangu hapo juu au ni PM tufanye biashara
 
Back
Top Bottom