Lindi hadi Mbeya kwa barabara kuna umbali gani?

Lindi hadi Mbeya kwa barabara kuna umbali gani?

Hiyo safari siyo ya kitoto,jifunge kibwebwe hiyo ni almost the same Dar es salaam -Mwanza kwa umbali
 
Lindi Mbeya via Songea ni 1063km
Mchanganuo.
Lindi mnazimoja 21km
Mnazimoja masasi 120km
Masasi tunduru 200km
Tunduru Songea 263km
Songea njombe 232 km
Njombe makambako 63km
Makambako mbeya 166km.



Lindi Nangurukuru 150km
Nangurukuru dar 300km
 
Vituo vya mafuta ni miji midogo tu..
Mfano ukiimaliza Manspaa ya Lindi kituo cha mafuta uhakika ni Masasi Mjini, Mangaka, Tunduru na kuendelea.. miji midogo kama Mtama, Nyangao, Ndanda, Nakapanya hakuna uhakika wa mafuta
Niliwahi pita hiyo ruti ni mkeka na hakuna gari nyingi zaidi unakutana lori za Dangote hakikisha mafuta unajaza ya kutosha hakuna vituo vingi vya mafuta
 
Naomba kuuliza kwa mwenye kujua. Ukitoka Lindi Hadi Mbeya Kwa barabara. Umbali ukoje kulinganisha na Dar Hadi Mbeya.

Hali ya barabara pia ikoje?
Subiri dereva wa basi la Teeteeko amesema ataniambia akitoka msikitini.
 
Back
Top Bottom