Limbwata limekolea hapa


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
kwani hawa watoto ni wa wanawake tu aghrrrrrrrrrrrr bebeni watoto wenu wafahamu uwepo wenu asee
niemchokoza kuona wanaume watasemaje hapo na asante kwa uchambuzi wako
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
you said it correctly Kabanga
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,650
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,650 161 160
siku hizi haki ni sawa.... sio ooh mwanaume suruali hana hela (sawa wababa nao wanafanya kazi zilizo dhaniwa ni za kina mama, na kina mama nao wafanye kazi wanazo dhani ni za kina baba )
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
siku hizi haki ni sawa.... sio ooh mwanaume suruali hana hela (sawa wababa nao wanafanya kazi zilizo dhaniwa ni za kina mama, na kina mama nao wafanye kazi wanazo dhani ni za kina baba )
kwa hilo pozi HAPANA aisee
 
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2016
Messages
965
Likes
1,089
Points
180
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined May 18, 2016
965 1,089 180
Ila kweli wanaume hatupendezei hizi mambo basi tu tunalazimisha kwa kufarijiwa eti haki sawa.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Nimeshapeleka sana wanangu clinic na hospital lakini sio Kama hivi....!
Kubeba kwenye gari na kwa mbeleko ni sawa, ni kuwa mwanamume habebi mtoto! be it kwa gari or otherwise.....sijui!
 

Forum statistics

Threads 1,235,344
Members 474,524
Posts 29,219,430