Likizo ya mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Likizo ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBONGOMKUTI, Oct 9, 2012.

  1. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nimetumia muda mwingi kutafakari mahusiano ya wapendanao hatimae ninashawishika kuamini kuwa kuna haja ya kwenda likizo ya mapenzi kwa wapendanao. Jaribu, kufikiri busara ya kuwepo kwa likizo Shuleni, Vyuoni, Ofisini na kwingineko. Likizo zitasaidia wana ndoa kutafakari mustakabali wao pia kujirekebisha uhenda hali ya upweke wa kuwa peke yako ikaongeza chachu ya penzi na thamani ya mwenza wako!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    very very true
    wanasema 'how will i miss you,if u always here'?

    so kupeana space na kupunguza kuwepo husaidia mno
    watu ku miss ana na kutamaniana....

    so ni true hii kitu ni muhimu...
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    akhu mi likizo sitaki sitaki!ili kiwe nini?hiyo vacation muende wenyewe!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada, vipi unajiona kama umechokwa au wewe ndiyo umemchoka mwenzi wako, hivyo unahitaji ku-renew? Mimi wangu sitaki nimpe nafasi asilani.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Duh, kazi kweli kweli
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    love suffocation ?lol
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,505
    Likes Received: 8,040
    Trophy Points: 280
    Jamani wanandoa hutakiwa kuwa pamoja kumbuka Adam na Hawa walipotengana kilichotokea kila mtu anafaham

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hhahahah Snowhite ni mambo ya kujinafasi tu
     
  9. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hahahha duh ww umeua kabisa
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Duh wangu hataki nikae mbali nae japo mara nyingi ninapo kuwa mbali nae ndo huwa nina m-feel kinoumaa
     
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume inawezekana lakini hawa dada zetu sidhani kama wanaweza.. Ni idea nzuri
     
  12. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pamoja saaana Broda ila sema wenzetu huwa wanapata hisia plus wasi wasi kuwa tunaenda kubadilisha mboga
     
  13. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Issue ni kuaminiana tu
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tatizo ndio liko hapo..
     
  15. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Best unafikiri ni rahisi kumchunga Bin - Adam mwenye akili zake timamu? Ni ngumu saaana najua ni majaaliwa kumpata mwenza alietulia pia msikivu. Kikubwa ni kujengeana mazingira rafiki yenye heshima na upendo
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    kama ni suffocation kwa hiyo ndo ukatafute pa kupumulia!ah sitaki haya matani!yani mambo ya mahabaty mi najua unataka muwe benet sasa haya ya kuhis umebanwa mpka utafute pa kupata hewa safi lazima kuna tatyzo hapo!
     
Loading...