Likizo ya mapenzi

Likizo ya mapenzi

KIBONGOMKUTI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Posts
1,425
Reaction score
616
Nimetumia muda mwingi kutafakari mahusiano ya wapendanao hatimae ninashawishika kuamini kuwa kuna haja ya kwenda likizo ya mapenzi kwa wapendanao. Jaribu, kufikiri busara ya kuwepo kwa likizo Shuleni, Vyuoni, Ofisini na kwingineko. Likizo zitasaidia wana ndoa kutafakari mustakabali wao pia kujirekebisha uhenda hali ya upweke wa kuwa peke yako ikaongeza chachu ya penzi na thamani ya mwenza wako!
 
very very true
wanasema 'how will i miss you,if u always here'?

so kupeana space na kupunguza kuwepo husaidia mno
watu ku miss ana na kutamaniana....

so ni true hii kitu ni muhimu...
 
Nimetumia muda mwingi kutafakari mahusiano ya wapendanao hatimae ninashawishika kuamini kuwa kuna haja ya kwenda likizo ya mapenzi kwa wapendanao. Jaribu, kufikiri busara ya kuwepo kwa likizo Shuleni, Vyuoni, Ofisini na kwingineko. Likizo zitasaidia wana ndoa kutafakari mustakabali wao pia kujirekebisha uhenda hali ya upweke wa kuwa peke yako ikaongeza chachu ya penzi na thamani ya mwenza wako!
akhu mi likizo sitaki sitaki!ili kiwe nini?hiyo vacation muende wenyewe!
 
Mtoa mada, vipi unajiona kama umechokwa au wewe ndiyo umemchoka mwenzi wako, hivyo unahitaji ku-renew? Mimi wangu sitaki nimpe nafasi asilani.
 
Jamani wanandoa hutakiwa kuwa pamoja kumbuka Adam na Hawa walipotengana kilichotokea kila mtu anafaham

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mtoa mada, vipi unajiona kama umechokwa au wewe ndiyo umemchoka mwenzi wako, hivyo unahitaji ku-renew? Mimi wangu sitaki nimpe nafasi asilani.

Duh wangu hataki nikae mbali nae japo mara nyingi ninapo kuwa mbali nae ndo huwa nina m-feel kinoumaa
 
kwa mwanaume inawezekana lakini hawa dada zetu sidhani kama wanaweza.. Ni idea nzuri
 
very very true
wanasema 'how will i miss you,if u always here'?

so kupeana space na kupunguza kuwepo husaidia mno
watu ku miss ana na kutamaniana....

so ni true hii kitu ni muhimu...

Pamoja saaana Broda ila sema wenzetu huwa wanapata hisia plus wasi wasi kuwa tunaenda kubadilisha mboga
 
tatizo ndio liko hapo..

Best unafikiri ni rahisi kumchunga Bin - Adam mwenye akili zake timamu? Ni ngumu saaana najua ni majaaliwa kumpata mwenza alietulia pia msikivu. Kikubwa ni kujengeana mazingira rafiki yenye heshima na upendo
 
love suffocation ?lol
kama ni suffocation kwa hiyo ndo ukatafute pa kupumulia!ah sitaki haya matani!yani mambo ya mahabaty mi najua unataka muwe benet sasa haya ya kuhis umebanwa mpka utafute pa kupata hewa safi lazima kuna tatyzo hapo!
 
Back
Top Bottom