Likizo bila malipo. Je, sheria inaelekeza nini?

KAUCHEZEA

Member
Mar 4, 2013
16
20
Hivi sheria inatuongoza vipi katika upande Wa likizo bila malipo. kwani kampuni za tours pamoja na mahoteli upande Wa Zanzibar utoa likizo bila malipo kwa miezi 2 kwa kisingizio cha Corona.

Wafanyakazi wengi hawafahamu sheria je inaelekeza nini kuhusu likizo bila malipo na serikali inaweza kutoa mwongozo upi kwa kampuni na hotel kama hizi ili kulinda maslai ya wafanyakazi?
 

Mr. Miela

JF-Expert Member
Aug 2, 2007
592
500
Inaelekeza kwa aliepewa likizo arudishwe kazini pindi tatizo lililosababisha iyo likizo litakapoisha.
 

sambeke

JF-Expert Member
Nov 26, 2014
686
1,000
Mkuu sio kwamba wanasingizia Corona ni kweli Corona imeathiri sana utalii nchi nzima.
Hakuna namna ilikuwa lazima kuwapeleka wafanyakazi likizo. Tena kwa hali ilivyo wengi watapoteza ajira kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Parabora

JF-Expert Member
Jul 6, 2019
1,520
2,000
Na walinzi nao wanaenda likizo?
Kama wameenda likizo nambieni..nataka nikaogelee NEPTUNE na MELIA hotel Zanzibar nikalale kabisa kwenye room zao zile za karibu na bahari bureeee

Nikitoka hapo niende MAPENZI beach resort jirani yake NEPTUNE nikagongane na demu kwenye room luxury for free hata corona ikinikuta humo nitakuwa nimeinjoy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom